Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na Mitandio Kulikoni?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Dec 14, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna baadhi ya wanaume wanapenda sana mavazi ya kike! Unakuta mwanaume anavaa kikuku ama pete kwenye vidole vya miguuni. Mwanaume anavaa G string, ama vipedo jamani mavazi ya dada zetu hayo.

    [​IMG]

    Tatizo limeingilia hata wanamichezo, hebu angalia hawa Taifa stars na mitandio yao. Sitaki kuamini hizo ni scarf maana kwa joto la Dar siwaelewi. Tunaiga mno hadi ujinga sasa.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu ndo yule wanamuita ombama?makubwa!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaa duhh kazi kweli kweli
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    afu huyu kocha wa stars kama mgonjwa hivi
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aaaaa Rev sasa si wamerembeshea hapo kidogo bana mmm??
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Vikuku, pete za vidole na G-string akivaa mwanaume its obvious ni BWABWA. Vipedo na mtandio ni style ambayo hata wanaume wanavaa, tofauti ni hiyo mshono.

    Mimi sioni tatizo ya picha hapo juu.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    That s too much bana!
    [​IMG]
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamaa wanakula mitandio mbele ya Rahisi Kikwete! Du
     
  9. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    izo ni nakshi nakshi tu
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sishawishiki! Naambiwa Timu yetu ya taifa kuna tatizo la ushoga
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Wameshindwa na wamelegea
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani sidhani kama mtandio una maana kubwa hivyo!Wameongeza tu vionjo!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    vionjo vingine mmmhhhhh kazi kubwa sana! Joto la Dar jamani na vibwagizo hivyo?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si kwa muda tu!Kwanza ikulu kuna upepo...
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Haya kwa wachezaji, na yule jamaa wa Tanga naye utamteteaje?
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha...hapo sasa!Labda hakutaka kubaki nyuma akafuata mkumbo!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo hiyo kanga begani ni sawa kwake????
     
Loading...