Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na manguo ya ndani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Suzie, Oct 7, 2012.

  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani kaka na vijanaume vyetu mbona mnazidi kuvaa hizo kata K mpaka mnatia kichefuchefu, nimeangalia sijui tamasha la fiesta huyo anaitwa Ney yaani yeye ni boxer kabisa na wala sio bukta, Linex lakwake chafuu alafu kalianika, Jo Makini mtu mzima na yeye anavalia suruali chini ya makalio upuuzi mtupu. Nyie wakaka wa JF kabla hamjaanza kutusema mavazi wanawake embu wafundisheni wadogo zenu ndo tutawaheshimu au na nyie mmedondoshea mnatafuta soko dizaini Arabuni
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    kikuumacho n nini?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Yaani na wewe unatoa jibu hili? Mweeeh!
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wanatangaza kuwa wana biashara!
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kumbe unazungumzia wasanii wa fleva. Ni nilidhani una base kwa wanaume wa maana.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Mi nilidhani hao vijana Wamejinyea,,, kumbe ni kata K... Kweli ushamba umenikolea
     
  7. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Dawa ya hawa wasanii ni kutiwa vidole tu, pengine nao ni mboga kama watangazaji wengi wa Clouds!
     
  8. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Wameshazoea,utakuwa unawapa raha tu,labda nondo zenye kutu zitumike.
     
  9. G

    Gene Senior Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FUATA MAMBO YAKO HAPO UTAKUFA NA PRESHA TU.....KAMA YESU MWENYEWE ALISHINDWA KUMFANYA KILA MTU AFUATE ANACHOKIPENDA SEMBUSE WEWE...Kama we hupendi ni bora ukakaa kimya kuliko kujipa pressure zisizo za maana... Ukizaa mfundishe tu mtoto wako asiwe hivyo...

    HATA KWA WANAWAKE KELELE ZINAPIGWA NYINGI TU..... Lakini ndo yanaongezeka kuwa majinga ya mavazi
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kiusanii inakubalika,, ila hilo la hizo nguo zenyewe kuwa chafu ndilo la kujadili..
     
  11. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Sawa basi nitaenda kuziokota kule Keko viwandani.
     
  12. j

    joel amani Senior Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi hakuna tatizo kwa msanii kufanya hivyo,asipofanya hivyo hatapendwa na watu
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ah Saint Ivuga vip mdogo wangu!na we unatupia nini za hivo?au unawatetea tu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    says who?
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jamani jamani:shock::shock::bolt:!mna ushahidi na hii mineno?
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Biashara ya back door:eek::screwy:
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona wema sepetu akiacha makalio wazi jukwaani mnamjia juu? Na wengine wakianika manyonyo mnakuwa wakali?
     
  18. L

    Lughe Senior Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwa binadam yeyote kuwa personality yake ndiyo inaonesha nini anacho mwake kichwani nani aweza akawa.Iwe ulimbukeni au hata ushamba but it is too much....!Ya wezekana kwa kutokuwa na upeo finyu or even exposure kwenye swala zima la yeye nani awe ndio inafikia unakuta wanaigana na kuja na bad interpretation kwamba msaani lazima avae kata K ili nguo ya ndani ionekane.binafsi nawazarau sana.
     
  19. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wanaovaa nguo chini ya makalio na kuonyesha michpi yao ni Mabwabwa aka watoto wa watu,Masela waombeni t.......................go hao!
     
  20. p

    pazzy Senior Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hupaswi kutuhukumu wanaume wote kwa kosa la jamii flani!hata hivyo wasanii wetu wengi hawajui mpngilio mzuri wa mavazi wawapo ktk kazi yao{show}...nijukumu letu wote kama jamii iliyostarabika pamoja na waandishi wa habari kuwaelimisha na kuwakosoa!
     
Loading...