Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na " CHOVYA CHOVYA " Kulikoni?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Mar 19, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu,
    Nimefanya kautafiti kangu kadogo kwa kuanzia na marafiki zangu na watu walio karibu na mimi na nimegundua wanaume wengi kabla hawaja Engage wanakuwa wamechovya sehemu nyingi sana tofauti na kina dada. Kabla sijaupeleka mtaani haka kautafiti naomba kupata maoni na mtazamo wenu wana Jamvi, Je wewe unadhani ni Jinsia gani inaongoza kwa kuwa katika relationship sana kabla ya ndoa?


    • NANGISYE
    • ENG. SMASHER
    • MPASUAJI
    • PLATO
    • DUMELAMBEGU
    • MKWARUZO
    • IVUGA
    • SAMANYA
    • SWEETDADA
    • LIZZY
    • ELIA
    • AFRODENZI
    • NILHAM
    • BI MKUBWA
    • CHWECHWE
    • TEAMO
    • KAKAKIIZA
    • SUSY
    • MAX MELLO
    • FIDEL80
    • SILENCER
    • INVISIBLE
    • MMZALENDO
    • MISS JUDITH
    • PDIDY
    • MWIBA
    • SPEAKER
    • FUTOTA
    • KOKUDO
    E.T.C


    1. Mmekuwa na mahusiano na wanaume/wanawake wangapi?
    2. Je tatizo nini linalopelekea wanaume/wanawake kuwa na mahusiano mengi kabla ya ndoa?
    :welcome: :welcome: :welcome: :welcome: :welcome: :welcome: :welcome: :welcome:
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nikiwa kama mchangiaji wa kwanza ambae jina langu ni E.T.C ngoja nisichangie kwanza.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu (mwanaume) aliwahi kuniambia aaahhh mie sikumbukia tena ukiongeza na wale wa hit and run hawahesabiki weka dar express kama mia hivi wanajaa na kubaki
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Changia bana mbona mie ni ETC na nimechangia
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheheh swali uliouliza leo zuri,,,, wanaume ndio mahabith wakwanza duniani japo wanawake wasingiziwa,,, we utakuta mtu keshachovya sijui ndio niini vile yaani kukutana na mwanamke mara elfu then ataka yeye akioa akukute bikra jambo ambaloo ni uonevu wallah,,, mi naona wanaume ndio wanahangaika sana kabla ya kuingia kwenye ndoa,japo sina uhakika,,,ila huo ndio mtazamo wangu,,, mnisamehe wanaume wa humu jamani,,, kwani wanaume wa jf wao hawahangaiki heheheh msije mkanuna bure,,,
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mbavu zangu mieeee!!! Gbollin naona leo umeamua!!

    mie sijabadili badili !! niyule yule aliyenitoa bikira akaniacha!!! :lol::lol::lol::lol::lol:

    kuhusu sababu, wanaume ndio chanzo kikubwa cha kuvunja relations!!!

    ngoja tuone wengine!!
     
  7. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmmmmh Mbona unazungumzia boyz tu, hebu nambie na wewe vipi dozen wanafika?????
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwa heshima ya da dena, nimekua nae mmoja tu na huyo mmoja wangu alikuwa nae mmoja tu..
     
  9. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Husninyo wacha hizo bana, Yaelekea una kiwivu thaaaaaaaaaaana wewe ndo maana hutaki kuchangia, ok

    • HUSNINYO
    Wewe umechovya na wangapi?
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wivu sina ila roho inauma...
    Nishachangia bwana. Nisome hapo chini.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe!Ya leo kali!Mi nimesahau namba!Lolz
     
  12. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahaa, Ndio wanaume wanaongoza kwa utafiti nilioufanya mimi ila ningependa kujua wewe umechovya na wangapi/ umechovya wangapi. LOL
     
  13. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha kwahiyo wataka kuniambia mpaka leo upo singo???? :A S kiss:
     
  14. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome: Mpendwaaaaaaaaa!!!!
     
  15. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona umesahau wale wa SEKONDARI????
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    muulize da Dena!!

    ukuta unamasikio!!
     
  17. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Haahahaa wewe unataka kunipa sababu nyingine kuwa Galz ndo wanaongoza kwa hii kitu. LOL
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie wawili tu
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hus ETC nayo ni jina ujue changia tu bana mie wawili nimerudia tena kusema
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nashukuru sipo kwenye official list ngoja nipite zangu.
     
Loading...