Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume Mzingatie Haya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mary Chuwa, Mar 14, 2011.

  1. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa naangalia kipindi cha The Doctors' katika Chanel ya MBC 4 kilikuwa na mada ya kuhusu Fashion inavyoweza kuathiri Afya yako.
    Walizungumzia suala la mavazi,kwa wanaume
    underwear/chupi: ni vazi ambalo kwa wanaume lisipoangaliwa huleta athari,kuna aina tofauti tofauti ya chupi,wanaume mnapaswa kuzingatia kuvaa chupi zisizobana Korodani kwani huwa hazihitaji joto na kubanwa,kufanya hivyo hupelekea uzalishaji mdogo wa mbegu na kupelekea tatizo la (low sperm count)
    Hivyo mnashauriwa kuvaa chupi ambazo hazitasababisha tatizo hilo kama zile wanaziita boxer na aina nyinginezo mnazozifahamu
    Tai: ni mojawapo ya vazi ambalo huchangia kuwaweka nadhifu wanaume lakini nalo lisipozingatiwa katika uvaaji huleta madhara,endapo utavaa tai na kukaba au kubana shingo yako utaathiri mishipa ya damu inayosafirisha damu ya kichwani kwenda kwenye moyo na unaweza kupata matatizo ya presha katika macho,hivyo ni vyema kuhakikisha unapofunga tai yako huikazi kana kwamba unataka kujiua.
    Tunapenda mnavyopendeza lakini mzingatie haya kwa Afya na maisha yenu.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    oooooohh pissssssssss!!!!!!!!!!!

    nilikuwa napita tu!

    wenyewe wanakuja ngoja nitoke kbl cjakutwa humu!!!
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wazee wetu walivaa bukta, nafikiri kwa ushauri wako tutarudi huko.
     
  4. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hauna madhara si vibaya,nafikiri wazee wetu walitambua hili tatizo mapema na kuamua kuvaa bukta
     
  5. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hawakuwa wakivaa chupi sio?
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Kwanza uvaaji wa nguo ya ndani ni mambo ya kisasa tu enzi hizo hata wazee wetu hawakua wanavaa nguo za ndani!
     
  7. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Ndallo lakini ndiyo tupo kwenye usasa inabidi kuzangatia uvaaji ambao hautaleta athari kwenye miili yetu likiwemo hili la aina za nguo za ndani kwa wanaume
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yea, alikuwa hawavai na pia naskia chupi inasababisha uume kuwa mdogo ndio maana wamasai ambao hawavai kitu ndani wanakuwa na uume mkubwa coz wanauachia free tuu uning'inie.
     
  9. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah ebwana eeee, kumbe zinahitaj hewa ya kutosha, lakin itakuwa poa pia kama tukijikumbusha enzi za babu zetu
     
Loading...