Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume mnapendaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Twande, Jan 26, 2012.

  1. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesikia sikia tu kwamba kuna za bwawa cjui na kavu, nimekuwa nikijiuliza hapo kwenye kavu ikatokea imetota kwa maujanja ulomfanyia mwenzio mwenyewe tayari ni bwawa? Mnapenda ifikie chapachapa au kidogo tu? Mana najua unaweza ukafikia chapachapa kabla hata mtu hajafanya mautundu meeengi kwa jinsi unavomfeel! Mi ikitokea ivo naogopa nazani ndo linakuwa bwawa lakini tena nasikia bwawa ni bwawa tu halifanani na utelezi lol. . Guys how do you like it?
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bado sijaelewa!
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    What the heck!!!
     
  4. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkeshaji jitahidi tu uelewe hata kwa kudesa au kuangalia kwa jirani lol. . Mwenzio nimeogopa kuweka wazi sana mods wataamishia thread yangu kwa wakubwa ambako mi siingii japo ni mkubwa!
     
  5. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa jibu zuri. .lmao
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Twande,

    Hii akiiona tu anahamisha, hata sijui anapelekaga wapi lakini haitadumu hapa!
     
  7. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkeshaji hiyo avatar yako du!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bwawa ni kule tunanyweshea mifugo
    Kavu tunapanda mtama.
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    K zote ni tamu hata ya kichaa pia tamu.
     
  10. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maundumula si wanapelekaga wanasema kuna jukwaa la wakubwa nimejiuliza saiz sasa kama mwanzisha mada hana access na hilo jukwaa inakuwaje! Wanajadili wao tu? Na sijui what it takes mtu kuingia hilo jukwaa!

    by the way your answer was short but limenichekesha mnomno just the thought of what is goin on in your mind after reading this lol. . Sijui niitoeeee hii thread. .
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh!!!!!
     
  12. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fazaa ulosema ni kweli kabisa wanaume mna mambo sana statement yako ndo inadhihirisha mwanaume mmoja kutoka kwa mrembo, mbaya, kichaa, mtoto, housegirl, mbuzi! Sasa na kumbe zote ni sawa why watu wanabadili? Ila mtaani ndo tunaambiwa mara mabwawa mara mifereji! Du you creatures!
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hizi dadangu ni stori za vijiweni ndio utasikia haya maneno ya kashfa kwa kinadada, mara nyingi ni vijana wasio na kazi, wasololea wake za watu, ushamsikia mtu mwenye mke anatoka nje kumnadi mkewe "mimi mke wangu yake kavu? au mke wangu bwana ni maji matupu?
    Achana na stori za wakosa kazi, Jando wameenda Hospitali.... hawana lolote kakua kajikuta kashapigwa kisu na madaktari.
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ile kitu ya like iko wapi ,unastahiki mkuu!!!!
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    loading please wait... ... ...0.09% um not sure if it will finish!
     
  16. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Noted michael. . Well said, unajua tunasika na kudharau tunasonga mbele lakini jambo likishasemwa ni jambo tayari. . Unakuta hata linaleta athari zisizoonekana wazi. . But got u . .
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nakupa like mwanangu kizazi cha sayansi na teke linalotujia hawajui jando la msituni lina fundisha nini, wao wanachojua ni mradi filimbi imepitishwa panga basi kazi ya ni kutwanga kote kote.
     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usijali feis buku kamata hii! yangu si adimu kama ya Nyani Ngabu!
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    aisee iwe mnato baaaaaaasi!!
     
  20. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kweli umefanya vizuri bwana kutoiweka wazi maana mimi mwenyewe nilianika yakwangu waliihamisha faster hata sijui ilielekea wapi
     
Loading...