Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume mna tatizo gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kabakabana, Mar 2, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikutana na huyu kaka mwaka 2007 kwenye harusi ya dada wa rafiki yangu.Huyu rafiki yangu ni kipenzi sana na amekuwa kama ndugu yangu,.
    Hiyo harusi nakumbuka ukumbi ulikuwa ni pale msasani. Tulipotoka huyu mkaka nampa jina la Y akasema twende tukapate vinywaji sehemu nyingine na kweli tukatoka mimi,huyo rafiki yangu na yeye.,.
    Aliniomba namba ya simu nikampa.
    Kipindi hicho nilikuwa naishi upanga,akawa ananifatilia sana lakini sikumpenda kwa kweli kwa hiyo sikumkubali.
    Alinifatilia mpaka mwaka jana na nilikutana nae mara kadhaa,tunapiga story na kupata drinks then ananirudisha home.
    Sasa mwaka huu mwezi wa kwanza kuna rafiki yangu alikuwa anaolewa ikabidi nije dar kwenye harusi.Laa haula bwana harusi ni mr.Y!
    Nilishukuru Mungu kuwa sikulala nae na wakati wa kwenda kutoa pongezi,nilipompa mkono akanitekenya nilishtuka kwa kweli nikamchek my friend akawa yuko tu busy kuwahug wageni waalikwa.Wakati wa dancing akanifata kudance na mimi akaniambia bado ananipenda halafu akanikonyeza!nilimshangaa sana.Na mpaka sasa najiuliza maswali mengi hivi wanaume wana matatizo gani?
    Kwenye siku ya ndoa yako unamwambia mtu mwingine unampenda je ni sahihi?
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes tupo sahihi,tena sana!!
    Cha msingi kama kweli anakupenda,na wewe upo free,na kama bahati nzuri ww ni islamic,then mwambie apeleke posa ili akumiliki kihalali,kama hataki then achana nae bcoz lengo lake ni kukuchezea na kukutosa,mbona waowaji wapo wengi tuu dadaaa?
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    wee nae kama ulikuwa humpendi mbona uloendelea kuenda kunywa nae?? wewe na huyo wote hamja tulia.....
    kuomba wala sio tatizo...mwanaume ana haki yakuomba utamu any time
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Dah my sister ujue mapenzi ni kitu hatari huyu inaonekana moyo wake ulikudondokea ila ukawa mgumu. Ungekubali tukala maali yake au ni jibaba?
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwani kukupenda kuna tatizo gani? unataka akuchukie?
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    ila sema ukweli roho ilikundunda nusu ikutoke eti?
    unajishaua eti ulikuwa hujalala ne etc mmmh unawish ni wewe ungeolewa nae au?

    usiwe na wasi utapata wako.
    imagine kama ungekutana nae a day b4 na labda angekushawish umpe vitu, ungeliaje harusini?

    mie nahisi ingekuwa sio harusi yake umemuona na ameoa bado angekupata tu kwa raha zote kwa kukudanganya bado single.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni sahihi mama
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    niliƶnana nae kwa drinks mara kadhaa kama mara 3 au 4 baada ya siku ile.,kupata a drink na mtu ina maanisha hujatulia?ahsante kwa kunifahamisha.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahah,ckua najua kuwa hyo ni HAKI YANGU!
    NI Ya kikatiba?au
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuu yani nampa pole sana mke wake, au yeye anapenda kama kina fazaa kwa kutazama tu hafanyi mabaya.


    Lakini aisay angemheshimu mke wake kidogo, yani hapo anamdhalilisha sana.

    Kweli sisi wanaume sometimes, tunakosa akili hata yakufikiria.
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    acha usanii we mpaka unafunga safari kutoka huko mbande(joke) mpaka mjini kuja kwenye harusi bila hata kujua muhusika ni nani?ulikuwa unataka kuprove kama jamaa anaoa kweli ndo ukakutana na hiyo suprize,dont worry na we utaolewa tu
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    mwanamke lazima atongizwe bana sasa mwanamke gani hutongozwi??
    alafu unajua unapotoka nae u r giving him hope wer the is none
    kama humpendi mwanaume mwambie sikutaki basi hamna chat contact wala ujinga wakuenda kunywa nae. wee unaona ni drinks mwenzio anaona anafanya progress hapo
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wanaume hatuna matatizo yoyote
     
  14. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaume hawaridhik kwa wanachokipata hata umalize ujuzi wote na kumpa vitu vyote bado atatoka
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Usijali utaendelea kushangaa mpaka siku ya mwisho wa dunia,ila wanaume wote hatupo hivyo!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    tamaa...
    Na kukosa heshima kwa mkewe....
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi hatuna matatizo, na tunatongoza wanawake wengine na wake zetu wako pale pale, tena siku ya harusi...afu unasema hatuna matatizo!!
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabisa kabisa.
     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kabakabana story yako mzuri bt inabidi mtu uisome btwn line.lini ulienda chuga ujasema since 07 till 2011 ulikuwa bado unawasiliana na usiyempenda hadi umesafir all the way from chuga.kwa mtazamo wangu alivyofanya mr y naona ni correct kwa sababu alikuona upo kama LOOSE BALL(asiye na mwelekeo) ndani ya 18 zake.m sure ukiendelea wasiliana nae 1day atakumega
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hoja yangu siyo kutaka ndoa,kwa kuwa nitaolewa tu,na sio na yeye coz simpendi kimapenzi.
     
Loading...