Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume mbona mnavamia lotion na perfume za kike

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Ndokeji, Jan 23, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamani ya bidi kuwa makini maana kwa sasa wanaume na wavulana wengi wanapaka na kujipuriza lotion na perfume za kike bila aibu mitaani akipita kama hujamwangalia utahisi kuwa ni mwanamke kumbe ni jemba. Wanajf mnaokerwa na hivyo vijitabia hebu semeni ukweli
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Umejuaje kuwa ni lotion za kike na perfume?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe lotion nayo inapurizwa?
    Nini kinachokujulisha kwamba ni za kike?
    Unakereka kwasababu zipi?
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lotion na pafyumu tu ndiyo zinafanya kuwa kama wanawake?
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sawa umesikika ila ungetoa na tips jinsi ya kuzigundua na kuzitofautisha!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ooh! Na sisi wanawake tunaojipulizia za kiume ipo poa?
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli umenena ni hawajui jamani na wengi labda wananunu sababu wanapenda harufu badala ya kununua kuwapa wenzo ili wanusie toka kwenye miili yao wakiwa wote
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    lol....!
    Upo?
    Nmekukosa.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nimekukosa kidogo . .
    Yani nimekununia tangu siku ukatae kujibu lile swali langu. Ngoja nikulipue kabisa kwamba we ni mmoja wa wanaopurizia lotion na perfume za kike.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tafadhali usimripue hata kama anajipurizia lotion na perfume za kike...rol

    9t 9t dearest!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha. . . ndo nimeshamripua hivyo. . .ROR
    Good night dearest. . . Sleep tight.
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha mweh mbavu zangu nionee huruma!
    Mwenzio hivi vilotion na pafyumu nilipewa dhawadi na mrembo eti kisa nilimwambia napenda anavyonukia lol....
    Hivi Lizzy usiniambie bado unayo yale ya siku ile?
    Ntafungua thread ya kukuomba msamahaa lol
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha. . .
    Kwahiyo na wewe ndio ukaona ujipurizie kabisa? Siungemwambia unapenda inavyonukia akiwa amejipurizia yeye?

    Nakwambia, sijui kwanini nimejaliwa kumbukumbu. Ila mi sitaki samahani, nataka 'kajibu'.
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hayo si ndio matokeo ya kuingia kichwakichwa kwa hawa watoto wa uswazi! Nashukuru tu hakunipa carlolight lolz......
    Wangu lile file ni bora tuchague adhabu unipe ila chichemi kitu, afu nakusemea kwa mod unataka kuchakachua sred ya watu!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaha. . . .ngoja ukute hiyo lotion unayojipurizia kadondoshe caroraiti bila wewe kujua. Utashangaa unageuka pepsi mirinda.

    We bana. . . haya kama umekataa katukatu. Ila jua nimenuna.
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ah kesho narudi kwenye Vaseline yangu!

    We nuna Kurwa atanipa dawa yako!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukiacha caroraiti utashangaa mziki wake, utakua na madoa.

    Hhhhm . . . hawezi!!
     
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    madoa yakitoka ntapaka mafuta ya breki kama wanavyofanya watu wenye mautangotango!

    Ok kama kurwa naye hakuwezi basi duh nmejiingiza kwenye kibarua kigumu zaidi ya nlvyofikiria, ntaongea na ma' big sisy Ashadii, hapo kwisha habari yako!
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    following user thanks you for this useful post
    sobhuza!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha. . . labda utumie jiki ndo mambo yatakua mambo.

    Hhhhhm huko ndio kabisaaaa, bora Kurwa mara Elfu.
     
Loading...