Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume mabahili acheni bwana hii ilishapitwa na wakati, kama umeishiwa si useme tu??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Feb 20, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Imenikera sana tena sana, juzi nimetoka na jamaa yangu tumezoea kupanda tax eti kanitembeza kwa mguu, hlf tulipofika akaagiza soda kumuuliza baby vp leo kaanza ooh! Unajua ATM yangu ina matatizo mara imefungiwa mara imekuwa ghafra jana sikwenda benki mi nikatulia.


    Sasa leo namtumia plz recharge me ananipigia simu ooh! Baby si unajua niko site? Yaani huku ni porini na vocha hakuna. Sasa unamdanganya nani?


    Siku hizi kuna SIMBANKING, kuna MPESA, TIGOPESA NA AIRTEL MONEY, sasa hapa inakuwaje unaniambia mara ATM mbovu si ufanye transaction uingize kitu mpesa tuendelee kutanua? Au kama umefulia si useme coz najua mshahara mpaka next week, aaagh uongo wote wa nini?

    Kama umo humu naomba uione, umenikera sn mambo ya site mimi hayanihusu na ukikuta umeibiwa uanze kulalamika.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kama kweli unampenda, utamlinda..!
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    sio lazima nkwambie nmeishiwa vngine unajiongeza mwenyewe.. Na bora umelijua ka huiwez hyo hali basi
     
  4. Z

    Zedikaya Senior Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue keshakuchoka,na tegemea kupinduliwa hivi punde,
    hata hivyo unajishaua tu huna lolote unategemea hicho kipochi chako ndio kikuletee maisha ,
    anyway wewe sikutofautishi na changudoa
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unampenda kwa dhati huyo baby wako?.. Sio vizuri kuja kumsema huku, maisha kuna kupata na kukosa sasa wewe wataka apate kila siku? Wewe pia sio vibaya ukimpa ofa wakati ameishiwa.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona gazeti letu la 'jf udaku' mbona halionekani mtaani? au umekula mtaji?
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    we mbona Nitonye una mbomu?
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio pesa hamna, pesa ipo nyingi tu sema iko very budgeted, yaan nikuonge kisa kipoch wakat kuna wadada kibao wazur kuanzia tabia hadi kipato wapo desparate wanatafuta watu,

    Yaani kama ni mimi nakubwaga halafu nakualika harusini bila mchango uone anaechukua nafasi yukoje, siku hizi tumeshawajulia wadada msio wastaarabu tuna wadate hata 3 years na kuwapa hope zote na siku atakapopatikana anaefaa tunatafuta sababu ya kuwaacha na wakati unajua tutarud kuomba msamaha unasikia unaalikwa harusini wakati hata miezi haijaisha toka tuzinguane, unakuja kulalamika jamvini ooh kanivisha hadi pete lakini kaoa mwingine sabab ya ujinga kama huo, na nina imani huyo kakuweka boya utakuja kuona atavyokupoteza
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna siku nimemtangaza alivyoishiwa? Kwa taarifa yako mimi na nitonye twapeana!.. Chake changu! Changu chake!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kahaba mkubwa wewe!
    Sasa kama unajua kuna Mpesa na Simbanking na zote hizo, kwanini usijiwezeshe?
    Una spirit ya kichangudoa wewe dada... Na utaja pigwa mtungo kwa kuendekeza kuhudimiwa.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya pesa si mazuri oh mama oh mama,hiv nani aliimba huu wimbo?
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na wewe nae unapenda sana kuomba omba. Mgogo nini?
     
  13. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapenda vya bure eeeeh!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    . . . . . . Na salama
     
  15. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaani umuache 'baby' kwa sababu ya vocha?
     
  16. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hana si aseme, sio kunidanganya
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hamjaachana tu,subiri aje akuletee mke mwenza ndo utaelewa
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    :juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle:
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mbona na wewe hauna? Acha hvyo utakuja kosa mtoto kwa maji ya moto we muombe ombe tu siku akija kupata demu ambaye amuombi ombi hela ovyo ovyo anakumwaga live.
     
  20. m

    mbweta JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama ulihisi hana kwanin umsumbue? Yan wanawake kama wewe mie ndo nawakiaga huna hata chembe ya mapenzi ni kumaliza shida zako na Outing.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...