Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume kwa nini mmeamua kufanya mambo hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Sep 23, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Naombeni mnijibu kwa kina
    kwanini wanaume wengi wakitaka kumtongoza mwanamke siku hizi hili swali ndo no moja?
    akikuuliza Jina lako swali linalofuatia Unafanya Kazi wapi? kama huna au jibu ni mimi mwanafunzi,mawasiliano kwisha!
    mbili...
    tunakoelekea Pesa au majumba na Magari ndo 1st priority ktk kuolewa na sio someones Heart..! ndo maana hata ndoa nyingi zinavunjika maybe!
    in short kwa nini katika kuoa/kuolewa watu wengi siku hizi wanaangalia uwezo wa muoaji/muolewaji na sio mapenzi mioyoni mwenu?
    ni maisha kuwa magumu ? au ni tamaa au ni wanaume kuwa wavivu na kuogopa majukumu au ni nini haswa?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pesa/mali zina nafasi yake.

    Ukiachia mapenzi ya kihindi na tamthilia, mezani hamtatenga moyo, ada za watoto hamtalipa kwa moyo, bado huduma za malazi na nguo.

    Siku hizi ni kupenda blindlessly.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole mwanakwetu, inaelekea yamekufika.
     
  4. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Jamani kuna lingine zaidi ya lile "50 kwa 50".

    "Wanawake tunaweza, Haki sawa kwa wote, Mfumo dume tena basi, miss indipendent."

    Yote haya yanatuaminisha kwa namna moja hama nyingine mtakuwa na shughuli za kufanya, ndio maana wanaume wengi tunapenda kujua mapema ili tuepushe ile hali ya utegemezi.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwani hujasoma katika 1 Timotheo 3:2 inayosema hivi maana watu watakuwa wenye kujipenda wenyewe, wenye kupenda fedha, wenye kujusifu, wenye kiburi, wenye kutukana, wasiotii wazazi wao, wasio na shukrani, wasio safi.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata kama jamani hela si inatafutwa tu? Ndo iwekwe mbele hivo?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmmh namshukuru mungu wa kwangu hayupo hivo
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    asante mtumishi kwa andiko...ubarikiwe sana kweli umenifungua macho
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    yote hayo yalitabiriwa
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kivipi mkuu?
     
  11. N

    Neylu JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Aaah... Kwangu mie gari sijui nyumba sio ishuu ki vile, ila ninachotazama ni je mbeleni maisha na huyu mwanaume yatakuwaje? Inawezekana leo akawa hana gari lakin kwa pamoja twaweza nunua hilo gari na kujenga nyumba yetu... Ila kwa mwanaume ambaye namuona haeleweki, hana kazi kwa kweli atanisamehe.. Sitaki kupata presha ya kulea mwanaume mie..!
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    HAKUNA MAPENZI BILA PESA!!! BAAAAAASI! Wewe fikiria mtu akiwa hana pesa ataexpress vipi upendo? NO MIZAWADI, NO OUTINGS,NO SHOPPING, NO KUPIGIANA SIMU(bajeti atiii), NO MDA WA KUCHEZEA. Yaani mi sioni a way out, maybe ukubali kuishi a boring life! Tatizo hata ukimkubali bila pesa,siku akipata anakuona si SIZE YAKE atii anaanza kuifuata MIGUBELI YA JIJI @ bongo movies. ponda mali kufa kwaja!!!!!
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    pesa ndo mpango mzima
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    soo kwako dear pesa ndo mpango mzima sio?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    so wewe upo kisalary slip zaidi sio?
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    so demu choka mbaya hutaki
     
  17. M

    Maybach Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Pesa kwangu ni kama ENGINE kwenye gari! Sipendi dhambi mwenzio, unamkubali mtu mnonge alafu hela ya shopping unachukua kwa SUGAR DADY,akikufuata kwa miguu ukiwa na mashosti zako unadangany YULE SHAMBA BOY wetu, au MSHKAJI TUU!! Akuuuu! Mie staki chozi la mnyonge lalipwa kwa Mungu!
     
  19. N

    Neylu JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh una hatari balaaa,unaogopa mashosti?
     
Loading...