Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kutokuvaa pete za uchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Godwin Mneng'ene, Oct 21, 2012.

  1. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kusaidiwa.
    Nataka kufahamu kwa nini pete za uchumba anayevalishwa ni mwanamke tu
    wanaume hapana, lakini za ndoa wanavalishana wote.

    Alamsiki
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    ...Asante,nawe pia.
     
Loading...