Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume Kupeleka Watoto Kliniki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mgoyangi, Apr 12, 2010.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna Mjadala huu wa wanaume kusaidia akina mama kuwapeleka watoto wao kiliniki!
    Mtazamo mmoja unaona hili kama ni kubeba kila kitu cha wazungu na kwamba huu ni mtazamo ulipigwa tope la kikoloni. Kwamba haiwezekani, utakwendaje kliniki dume zima -- kwanza utajuaje kipimo cha maziwa. Kwamba haifai kabisa
    Lakini wapo wanaoona kuwa kuna haja ya wanaume kuwasaidia wake zao -- hata kama inawezekana zamu za kuosha masufuria -- hapa ni vema tukapata uzoefu wa waliooa ama kuolewa na wazungu.
    Pia jamii yetu inalaani sana hili, tena kwa jamii ya wagoyangi hili haliwezekani abadani, lazima watasema kala limbwata, lukomolo ama shuntama.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,153
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    Mi ndio kila mwezi huwa nampeleka bwana mdogo.
    Mama yake huwa anapita juu kwa juu mara moja moja sana.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huwa nampeleka mwanangu Klinik tangu amezaliwa. na majuzi mama yake alimpeleka wakamuuliza vipi baba anaumwa???

    Mie sidhani kama ni vibaya kumpeleka mtoto klinic maana nadhani nikimpeleka nakuwa mwangalifu na mdadisi zaidi kujua maendeleo yake na pia nakuwa mmbeya kumweleza mtabibu kila kitu kuhusu mtoto ili nijue kama yupo sahihi au la. Pia naamini katoto kanaenjoy sana kubebwa na baba yake (hata akiwa ni mlezi). I am proudly kumsaidia wife wangu kumpeleka mtoto klinic na hii si limbwata kwani akinijia prety nitamsalimu kuanzia chini kwenda juu.
     
  4. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mie sioni tabu, na wala sio geni kwangu, baba yangu alikuwa akinipeleka klinic na hospitali, baba yangu huyo wala hakuwahi kuishi na wazungu wala uzunguni ni m-local kupindukia, kwahiyo kwangu mimi hili naona si kuiga uzungu, ni jambo la kawaida labda nitashangaa kuona mwanamme anaona aibu kumplekea mwanae klinik, nashukuru pia sijapata mwanamme mwenye asili ya huko kwenu au mwenye desturi hii ya kutokubeba au kupeleka mtoto hospital mbona ningeachwa mie!
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    angalieni siku zinakuja, yule aliye mkubwa na atakuwa kama mdogo

    kusaidiana ni jambo jema sana kuliko, ....
     
Loading...