Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume kupaka poda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kinyoba, Jun 30, 2011.

  1. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    habari zenu wadau wa JF: sijui mimi ndo nimepitwa na wakati au ni vipi, yaani sielewi inakuwaje mwanaume rijali ( sio shoga) anapaka poda, anachonga nyusi (naskia wanawake wanaita kutinda nyusi) na kama haitoshi anaweka waves kichwani na kupaka mafuta na marashi ya wanawake? Yaani koro koro zote kwenye dressing table anashare sambamba na mkewe! Hii ni sawa kweli? Sijui mnaonaje wadau!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna walakin....
     
  3. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa huyo uliemfafanua hapo umemuweka kundi la lijali huyo sio lijali.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ukiona mwanaume anajiremba namna hiyo si rijali huyo kuna kasoro anazificha!
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inapendeza mwanaume akawa mwanaume na si vinginevyo!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kuna wanaume wengi tu (straight )
    Wanaweka/vaa make up mfano
    Asilimia kubwa ya TV presenters, actor,
    Singer .. si kila awekae make up ni gay...
    Na kuna gay wengi tu hawaweki make up...
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Anaweza akawa rijali na anauwezo wa kuzalisha mwanamke lakini akawa na homoni za kike,lakini wengine wanafuata mkumbo wa ushetani ulioko duniani hivi sasa!!
     
  8. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kweli eeeh?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa kweli kuna walakini, hata kama ni utanashati hauwi hivyo..
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah jana niliangalia movie ya Pretty Teacher ya Mr Blue....dah jamaa kama shoga, nywele zake sasa, poda, ring za masikio, cheni za mikononi, cheni za kwenye majinzi, mchubuo...really sucks!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Lakini wamezidi, licha ya kutumia hizo make ups, wanaiga hadi mapozi ya kike, sasa hao tuwaweke katika kundi gani??
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanaume akipaka poda kesho atatinda nyusi. Baada ya hapo tegemea atapata bwana maridadi wa kiarabu
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Inakera kwa kweli...
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yap!Uwezo wa mtu kufanya ngono unaweza ukawepo wakati huohuo na yeye akawa anaingiliwa,hii tabia ya vijana kuyafanya wanayotakiwa kufanya wanawake ikiwepo kujiremba ni laana na ujinga pamoja na utumwa wa akili!
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    MmmhhhhHao wa namna hiyo nadhaniBado wanatafakari wenyewe ni jinsiaGani and maybe they're not feeling comfortable in there own skin ...
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mrembo tu huyo, mwache ajipambe si ndo demokrasia
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,837
    Trophy Points: 280
    Duh, labda anaenda kuigiza jamani msimhukumu mapema hivyo..mwanaume huyo akitoka hapo anaelekea wapi?
    Usikute wengine ni kina Joti na mpoki, unawaita *******!lol
    Seriously, ni kukosa self-esteem!
     
  18. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda wanataka kushindana urembo na wanawake walio kwenye maisha yao!
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mh uyo km ni wa kwangu NTAMTOA NDUKI

    mimi poda spak iweje yeye ajirembe?
    ahhhaaaaaaaaa wap uwez kujipodoa tu kikawaida lazima atakuwa shoga

    atinde na nyus?maimai ahhaaaaaaaaaaaaaa itakuwa mwsho wa habari!!!!!!
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni us**** tu huo hakuna mwanaume apo
     
Loading...