Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kuomba taraka je sahihi ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Wa Rubisi, Apr 10, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Muswada wa katiba mpya wazua mambo zanzibar baada ya washiriki kudai takala.Je wazanzibar wanamdai nani hiyo takala . Pili wamekwenda mbali wanadai katiba ya Tanganyika kwanza.Zaidi wamesema awahutaki muungano.?
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sasa wazanzibar wemebainisha kuwa waliolewa .? Wanadai talaka
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je ni mahali kiasi gani ilitolewa kama jamaa wanaomba talaka
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Mwanaume hadai talaka
    mwanaume unatoa talaka
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    iweje wazanziba kuomba talaka
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona leo umestua Wanzuki nini, Rubisi imekushinda ungechanganya na Mnanasi kidogo:A S-omg:
     
  7. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo hua misemo!
    Twalaqa/talaka=divorce.
    Kuacha hutokea baada yakuepo kwenye makubaliano fulani.
    Inaweza kua kama kutengana(separation). So kama hao uliwasikia wakisema wanadai twalaqa....ni maneno yamehamishiwa hapo ionekane kama ilikua ni makubaliano fulabi sasa yanatenganishwa!.
    Kwa uelewa wangu!.
     
  8. M

    Mbuyi Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 13
    Maana yake 'wameolewa' teh teh teh!, sasa wanampango wa kuolewa na mume mwingine wa kule Arabuni kwi kwi kwi! Kwa vile desturi hairusu kuolewa na mwanaume mwingine wakati tayari umeolewa(sio kuoa) na pia talaka lazima iwe na sababu basi wanataka biograph ya huyo mume waliomchoka ili waje na sbb kuwa sio lijali hah hah hah!. jibu lako ndiyo hilo
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    labda hilo dume litakuwa limeolewa lol :love:
     
Loading...