Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kunyimwa makalio ni laana ama bahati mbaya???

Discussion in 'JF Doctor' started by Pdidy, Jul 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wapendwa tusaidiane kidogo mbona madada wengi wamejaliwa hizi sehemu lakini ukija kwa wanaume kweli wengi wamepata bahati mbaya ya kuwa bapa ama mbinuko kabisa
    swali langu ni utengenezaji kwenye uumbwaji ama ni laana kwa wanaume ...iweje mtoto mdogo aanze kuchanua gafla wakati jitu lizima linakula pombe na kiti moto kila siku akiwa bapa...
    masaada
    kumradhi kwa wenye@#$%^i
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    manundu makubwa... unajipenda mwanawane..?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Yalaaaaahhhh wa shababi!!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    SAMSON haya ndo maswali gani kuwauliza ma geat thinkers ...
    Nasikia Hangover :argue:
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wale wanaosema JF imefulia nadhani samtaimu wako sahihi. (heri mimi sijasema!)
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Samsoni wewe una makalio makubwa au madogo au bapa kabisa????
     
  7. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa aliyeleta mada hii nafikiri atakuwa abnormal, huwezi kwa mwanaume ukalilia kuwa na makalio makubwa for what, leteni mada za maana na siyo upuuzi wa hovyohovyo
     
  8. l

    luhongedzo Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maaan u need to focus instead of being stupid:mad::mad::mad::mad::mad:
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unataka wanaume wawe na makalio makubwa ili iweje ?.
    Mwenzetu mtu wa Pwani nini ?.
     
  10. l

    luhongedzo Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua mra ya kwanza nilikuwa sija lisoma jina lako vizuri ila sasa nimeelewa kwanini unaongea utumbo
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa na wasiwasi na dini yako lakini kama unaitwa samsoni hata kama ni ya bandia basi nashikwa na bumbuazi...aka sikuelewi ulifikilia kitu gani mpaka kuamua kuweka uozo huu hapa jamvini
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kasi ya ushoga inaongoza kwa kasi kubwa sana sijui kwa nini. Na siku hizi wengi wamejua matumizi machafu ya internet ndio basi tena
     
  13. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Msameheni bure huyo, ndani ya Jamii yeyote ile watu kama SamsonMalila wapo? Ni mawazo yake labda kuna research anafanya...
     
  14. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora na wewe useme. Kuna topic za ajabu ajabu hapa mpaka unashangaa. Halafu ndiyo zinachangiwa sana, angalia hii itavyochangamkiwa. Kweli Mitanzania ndivyo ilivyo! hovyoooo!
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mfalila,kichwa cha mada yako ni kizungumkuti aka OVYO. Kinyume cha laana hakiwezi kuwa bahati bali ni baraka. Kinyume cha bahati ni mkosi.
    unapotengeneza sentesi yenye matumizi ya ..... au .... basi hakikisha hilo neno la pili ni kinyume cha la awali kabla ya au.
    kwa nini wanawake wako hivyo na wanaume hawako hivyo , hebu jitaabashe kidogo kwenye kusoma vitabu mbalimbali katika mada ya "Vichoche na "Uzazi" [ hormones and reproduction]
    Umenielewa eeenh!
     
  18. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    SAMSONI kuwa MAKINI HUMU J,.F,.nimesoma post ZAKO TAYARI PICHA ya JIRANI IMENIIJIA,,..wewe ULILELEWA Kwenye Kwenye makuzi ya MWANA sheria WA ENZI za NYERERE na baadaye akapelekwa ZIMBABWE kikazi au sio.,.alikuwa mwanza ?
    KUNA mshikaji wangu alikuwa anasumbua ambaye ni mwanaume ,kuwa anasumbua sana kwa kuataka awekewa baloon kwenye makalio,...mwingine yupo jirani yangu ,.yeye kila siku anajisifia makalio yake yalivyo makubwa ,.kuwa ndio yanayowachanganya kinadada na kucheka wanaume wengine,.lakini gundu limemshika juzi kasahau kufunga mlango watu wamemkuta anapumuliwa kichogoni,.fikiri vema kabla ya kusema ,,...ulisoma NYAKAHOJA au ndio mambo ya shule KATOLIKI?
     
  19. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MTOTO wa JAJI ,.Samsoni vipi wewe ni zimbabwe au MAMTONI,...du,..NA sasa ,,....MHH nashindwa kuamini
     
  20. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aaaaah! Dini yake ina uhusiano gani na post yake?
     
Loading...