Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kulizwa na TV episodes.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by fundiaminy, Mar 3, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau,nimepata kuskia katika kituo flani cha redio nchini kenya wanaume wakipiga simu na kukiri kuwa walibubujikwa na machozi baada ya kuangalia hatma ya kipindi almaarufu kwa jina IN THE NAME OF LOVE na kiupande wangu nimewaona ma pumba sana waliokiri hayo.Hivi kama dume zima limekaa na wanawe wanaangalia hicho kipindi na linalia ni ishara gani linatoa? Mh! Wadau,sikubahatika kuona hicho kipindi na kama kuna ndume imewahi kukiona atoe hisia zake.nawasilisha nikiwa full huzunishwa na hio tabia.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hapo labda PM wako anaweza kujibu kwa ufasaha zaidi maake ndio zake hizo....
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha umenifurahisha kweli IGWE duu umenikumbusha pale mjengoni alipolia
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna moja nalikumbuka lilikuwa linaangalia kuch kuch hotahai linalia hilo,halafu likitembea linajibinua na kulegeza macho,kiujumla mwanaume anatakiwa awe mgumu bwana sio :rain:
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nilikiona ni kizuri kilikuwa kinarushwa Citizen lakini hakikunitoa machozi ...hao wanaume cjui walilizwa na nini?
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    a! hawa ndo wale huangalia muvie then wanpata woga wakulala et kisa muvie ilikua inatisha.
     
  7. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Sio mpango wala nini...au ndo kusema mtu anakuwa na imani sana.
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Promo ya kipindi.....
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hee!
    , hata mimi sehemu kama inahuzunisha sana chozi linanitoka. Lol.
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jinsia tafadhali?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ile ile haijabadilika.
     
  12. Lady doctor

    Lady doctor JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 8,769
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa... Sasa ndio nini dume kulilia kisa kipindi bwanaaaa! Labda asilie mbele yangu, nitamnasa vibao ili alie vizur...!
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2013
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Emotions hazina jinsia, ukiki feel kitu toka moyoni anything can happen
     
  14. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2013
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi unajua kwanini wanaume wanakufa kwa mawazo haraka zaidi kuliko wanawake'?
    Ukipata jibu SAHIHI then hauna haja ya kuuliza tena
     
  15. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,761
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Hata mimi niliwahi kulizwa na tamthilia ya 20%
     
Loading...