Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kazi tunayo..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Dec 10, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mwanamake anajua fika kabisa kuna family nyumbani mke na watoto..shida yake sasa amekwisha kutamani ulalale naye hata siku moja,sasa atakapoanza kukuonyesha mapozi mwanzoni..akitoka hapo atakawambia naombe twende dinner huku akijifanya rafiki wa karibu na mkeo au akijifanya hamjui kabisa mkeo..inshu pale utakapokuwa unashida na unajua ndiye atakayekusaidia ndipo anakutamkia wazi..tafadhari nipe nafasi katika moyo wako japo hata sehemu ndogo niwe na wewe kwa masaa machache..

    Wanaume hebu tuwe imara kwenye vishawishi kama hivi kuweka heshima kwenye ndoa zetu na si kila mwanamke unamvulia nguo..

    Ebu tubadilishe ule msemo usemao kuwa mwanaume akimtaka mwanamke ana uwezo wa kukataa lakini si mwanamke akimtaka mwanaume uwezo wa kukataa hana..
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!
    'Sisi wanaume bana' (source:aspirin n the gang)
     
Loading...