Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kazi kwenu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ileje, Jun 22, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida bunge la Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania limepitisha sheria ambayo itazifanya jinsia zote mbili kufanya mambo kwa usawa.

    Sheria hiyo inaagiza kuwa kuanzia tarehe 1 July 2012 wanaume wote watatakiwa kukojoa wakiwa wamechuchumaa ili kuondoa kushamiri kwa mfumo dume! Ye yote atakayekiuka sheria hii na kuthibitishwa mahakamani atapata adhabu ya kuchuchumaa kwa muda usiopungua miezi sita na usiozidi mwaka mmoja chini ya uangalizi wa askari mwanamke!
     
  2. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo askar mwanamke namla
     
  3. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,545
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    kukojoa hali ya kua umechuchumaa ndo ustaarabu mzuri na ni usafi!tena wangeongezea lazima unawe unapomaliza!
    naunga mkono hoja.
     
  4. m

    mungo samaja New Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hio mbona issue ndogo mkuu.... kukojoa huku umechuchumaa! mimi nilidhani watu wote watatakiwa kukata 'gogo' wakiwa wamesimama!
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    What? Mi hapo ndo mtanifanya nipewe hyo adhabu daily.Yaan mlinz mwanamke,mashalaah
     
  6. c

    chief72 JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na kweli itashangaa tunasafiri kwenye basi then tunashuka kuchimba dawa, mi jitu inashika mi ndundu yao hainawi zinakuja nyama watu wananunua na kula ivo ivo
     
Loading...