Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kama mashoga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by arabianfalcon, Aug 29, 2011.

  1. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF,
    Jamani naomba niulize kuna wanaume wengine wanakua na wapenzi wao chumbani wanafanya mambo yao wao wawili ambayo ni siri yao
    Ghafla akito hapo anaongelea kwa rafiki yake yale alio yafanya na mpenzi wake chumbani hii inakua ni sifa aonekane rijali au ukosefu wamalezi?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ushamba ulimbukeni na utoto maana huyo hajakua akikua ataacha utoto
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    wengine misifa sana sasa unasema ili iweje au unawatuma na wao wakammege
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndo hapo na mambo ya chumbani yanatakiwa yabakie huko huko hata kama we ni mtaalam kiasi gani
    Kwanza ni kujidhalilisha na kumdhalilisha yule uliyekuwa nae
    Ila hao ni washamba na watoto wanataka wasifiwe kuwa wametoka kusex karibuni na kujivunia ujanja wa kusex na wanawake wengi
    Kumbe ni ulimbukeni na utoto
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Halafu wakimmega anaanza kulalama,.....anyway siri sirini
     
  6. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .

    Wewe umejuaje kuwa wanasimulia? Kama ushasimuliwa si ungekanya huyo aliokusimulia?
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ila kichwa cha habari kimekaa vibaya,ebu rekebisha_inakua kama wanaume wote vile,...halafu ni mashoga...uuuuuuuuuuuuuh!...puuuuuuf
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku simuliwa mie kuna baradhuli moja hapa kazini lilikua linamuelezea mwenzie wanacheka anamwambia mwenzie demu anajipinda kuliko mshare,ndio nikaliona halina akili hata kidogo alipo kwenda kwenye office yake huyo aloelezewa anampigia cm yule msichana eti Duh ! shem nakupa hongera ulivyokua mjuzi kwenye mambo flani,yani kanikeraaaaaaaaaaaa!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usihadaike na rangi tamu ya chai sukari, kichwa cha habari kimekaa vizuri wala hakija mtaja mtu au unataka kutueleza nini?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Hao ni wale waliojua mapenzi ukubwani. Bado ni wagen wa mambo hayo.
     
  11. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huku kitaa tunawaita shihata
     
  12. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi hawa ni malimbukeni na wachovu,ila wanaziba kasoro zao kwa kuwatangazia wenzao ili waonekane nao ni hodari.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    so far unawazungumzia wavulana......
    wanaume wa kweli huwezi zungumza siri ya mwanamke yeyote ile hata awe vipi...

    kwani ukifanya hivyo waweza kukutana makauzu wakasema ya kwako hata ya kutunga tu..
    ujute.....

    kuna movie moja ya ki nigeria

    jamaa alikuwa na tabia hizo
    akapata mwanamke fyatu....akamtangaza jamaa ni five minutes guy...
    unaweza kuhisi kilichotokea...
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    We mwongo mkubwa na matumizi yako mabovu ya kugha,ulitakiwa useme "baadhi" ya wanaume,ila ulivyosema bnafsi najizuia kukusema hovyo kwa maana mie siyo shoga na wala si kama shoga
     
Loading...