Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kama mabinti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtoto wa mfugaj, Jul 20, 2011.

  1. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tabia imezuka sikuhizi na kadiri muda unavyoenda inajipatia umaarufu kwa baadhi ya vijana wa kiume,tabia yenyewe ni wanaume kuvaa nguo zinazobana na kushika kisawasawa maungo yao hasa ni suruali aina ya model,kama hiyo haitoshi suruali hushushwa chini hivyo kuacha boxer ikionekana,on top of that juu wanavaa tshirt fupi ambayo kila baada ya mda anakua anaipandisha pandisha.hizi ni pozi za kike kabisa,mambo ya kuvaa skin jeans,kuonyesha chupi na kuvaa tshirt fupi na kuanza kuzipandisha pandisha haifai,kama dhumuni la watu wa aina hiyo ni kuvutia mabinti jueni hiyo mbinu imefeli maana baada ya kuwavutia mnajidhalilisha na mnawakera.kijana unatakiwa uwe msafi na mwenye kujali hivyo ndivyo utawavutia hao warembo.nimemaliza.pamoja tunajenga nchi.
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona unaingia kwa kasi sana humu JF.
    Kwani unazijua jinsia zao??
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Masharobaro watakuwa wamekusikia
     
  4. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaaah haah mkuu umenena kuna ma men wanapaka lipshine na makeup kabisa, hii nn sasa kama c ushoga!
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani kuna ubaya gani? just freedom to live as one wishes, usiuingilie uamuzi wa mtu bwana.
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Point.....
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanapandisha au wanavuta chini ?
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nashindwa kumwelewa ndugu yangu.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280



    unachosema ni kweli ila hapo kwenye bluu sijapapenda
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maisha ya mtu wewe....yako mbona hawayasemi? Nyani haoni kundule...kikukeracho wewe nini? Focus on your life men.......
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa sometimes pozi zingine wanaume haziwafai mnakuwa kama mabinti..
     
  12. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    marekekisho kuhusu"kila baada ya mda anakua anaipandisha pandisha" i meant to say.KILA BAADA YA MDA ANAKUA ANAISHUSHA SHUSHA.
     
  13. s

    shalis JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani we acha tu sijui wakoje
    wadad wavae eti na mwanaume kapaka rangi kucha
    upwiiiiii inaboa kweli kila sasa kulamba lamba midomo tu
     
  14. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanaume wa ukweli hawezi kudhubutu kuonyesha watu vikalio vyake. Ni ulimbukeni tu na kujidanganya kujua sana... Unapopita mbele za wanaume wenzako vikalio na kyupi nje nje unamaanisha nini? Wakutamani au?
    Kwa mtoa mada: Kama imani za dini ni za kweli, utagundua kuwa kila kabla ya Mungu kushusha hukumu watu wa dini wanasema 'lazima tabia za kike zitawale' kazi kwako.
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Hili ni tatizo kwenye jamii zetu,huu ni utumwa wa kiakili,wale wenye tabia hizi nawapa dedication wimbo huu wa Lucky Dube,unaitwa 'Other side'
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mwenye masikio na asikie
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Vikalio vyenyewe sasa! Kama scones vile.
     
  18. m

    muhanga JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hebu ututake radhi wanawake/mabinti humu ndani yaani tabia hizo chafuchafu ndio unaziita pozi za kike!
     
Loading...