Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume jf wamepewa libwata............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ummu kulthum, Jul 8, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sio wote na wanajijua, yaan bila kuwataja hawa warembo wawili sekunde, saa, dakika, siku haziendi kabisa herufi za mwanzoni za wanyage hao ni F na C na za mwisho herufi zao zinafanana sana ni Y,kuna mmoja wao nilishamuomba maunjanja hayo anipe nami niwe natumia ili nitajwe nitwaje lakini alivyomlaku!!! aliishia kunipa LIKE.nipo kwenye mchakato wa kutoka kwenye net yangu ya msaada wa cameroon labda labda................nita.........mmh wanatumia nini hao mabinti jamani aaaah!!. ANGALIZO,SINA WIVU ILA ROHO INAUMA
    Bishanga yumoyumo lakini havumi kama wenzake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ngoja nipige chabo........
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ata mi mwenyewe sijijui jamani! ila kwa hao uliowataja unaelekea kwenye ukweli huu duu.
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    na umri huo ulionao utapofuka macho ww ohhh! na madoctarz wamegoma
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bishanga mzima?
    Nasikia we ndio limbwata imekukolea mbaya
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mzushi huyu!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata mi nakuunga mkono,Bishanga anaonekana tu!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,352
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    khaaaa umenimix tu
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ina maana bado sijapatia kwenye hiyo list yangu?
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ulijuaje?tumuundie kamati huru ya kumnasua kwa maana amebadilika sana hata salam hataki
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Funguka japo robo tukusaidie!
    Bt Note , sometymes sisi wanaume maeneo mengi tunalimbwatanishwa na they way of conduct from Ladies !
    Miziziology siipi big chans.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yaani unauliza shombo ferry ? Au Mwaloni ?
    Huyu yuko kwenye coma!
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    na nini tena, wakati na ww umo kwenye hichi kibunga unakumbuka kwenye ule uzi wako ulimtaja nanih, af nanihi akakwambia kwamba sio vizuri yule ni mke wa mtu.eeeh bisha tena!
     
  15. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sa mbona unakuwa mkali bro!si ufunguke tu
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaa!!! Pole sana ummu kulthum...Kama wao wamegoma kukupa siri ya mafanikio yao ya kutajwa tajwa kila saa basi mimi nitakupa siri ya hayo mafanikio nayo ni kuwa mnafki...mcheshi...mmbea...mchokozi...na muongea pumba maana ukiongea point watu watakuogopa na wataogopa kubishana na wewe. Kama huamini jaribu hayo niliyokwambia hapo juu na utajionea mwenyewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mulemule wng!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,352
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    daaaah hapo ummy ndo umenimix na kunichanganya kabisa....
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huna wivu ila roho inauma . hahahaha
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    msaidieni mwenzenu au mnataka azidiwe muombe mishango kila jukwaa?
     
Loading...