Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume inakuwaje hamridhiki na wake zenu?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kungwi, Sep 16, 2011.

  1. K

    Kungwi Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani changieni.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    tuchange sh ngapi?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Tuchangie nini?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Wewe umejuaje haturidhiki??na nyie huku mjini mmetoa mimacho utadhani wawindaji!!!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani nyie wanawake ndio mnaridhika na waume zenu? Na nyie ni wale wale..changia basi na hii
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Charity begins at home...
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Tuchangie chululuu zetu sio?
    Unaweza kuzuia dudu ngapi kwa siku?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unataka chakula au pesa?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Nimepotea chumba nini!! Nimeingia bila kusoma mlangoni, nilikuwa naenda chumba cha wageni........
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukimchangia pesa utakuwa umemsaidia sana...lol...
     
  11. C

    Chief Ken Lo Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwasemee wenzako....
    uliza inakuwaje mume wako haridhiki na wewe?
    nafikiri ni jukumu lako kumridhisha mumeo, koz hawezi ridhika bila kuridhishwa!!nakushauri ujitume uwanjani jamaa atatulia tu....
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ts a generalized question mkuu na umekuja na conclusion tayari ndo maana inakuwa ngumu kuchangia!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,533
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kazi kubwa hii.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,533
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Umefanya utafiti?Wao wanaridhika?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani mtu kwenye utambilisho anaanza na wanaume...

    watu wengine bhana
     
  16. m

    mbasa New Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uzoefu wangu naona kwamba hali hii inachangiwa hasa na wanawake wenyewe kwa njia ya kujijengea ukuta dhidi ya mume. wanafanya hivyo kwa kutokuwa na ushirikiano mzuri katika tendo la ndoa; mara atakwambia amechoka au hata kusema hasemi anakuangalia tu unavyohangaika kupata unyumba. mwishowe unafika mahali unaona bora ukjipumzishe pale penye huba. vinginevyo mtakuwa mnalalamikiana hadi urushe ngumi kitu ambacho hakifai.

    sababu zingine ni kukosa kujua kwamba wewe ni mumewe hivyo mnapaswa wote mpeane unyumba kwa bidii na ufundi na nafasi ya kutosha! kama unafurahia onyesha kuwa unafurahia vinginevyo mume ataona kama yuko peke yake maana hutikisiki, hugeuki, huungi mkono jitihada za mwenzio. inakatisha tamaa.
    wanawake wengi sana wanaoathiriwa na hili ni wale wanaofanya kazi na kiasi fulani wana kipato kizuri ambacho kinawapa kiburi kisicho na mpango hadi ndoa zao zinakuwa jina tu. Yaani zilishakufa siku nyingi!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Kuku mgeni Mkuu hakosi........
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mbona hamridhiiiiiiiki...hahahahaha kaaazi kwelikweli!
     
  19. s

    shalis JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wewe shost siyo mgeni humu au ?
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    vp mbona siajkuona kwenye jukwaa la utambulisho aua ukitoka hapa ndo waelekea hko???
     
Loading...