Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume ili tnalichukuliaje?inabidi kuchukua hatua za makusudi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mukama talemwa, May 28, 2012.

  1. m

    mukama talemwa Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KamaWanaume wa kizazi hiki hawakuwa macho, karne ijayo , patakuwapo na wanaharakatiwanaume wa kupambana na sheria kandamizi zitakazokuwapo katika utawala katiliwa wanawake.
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Damn right, ndiko tunakoelekea ati
     
Loading...