Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume Ili awe chombezo la moyo wako pekee ni sifa zipi mnazitaka awe nazo ??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 16, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wanaume ni mwanamke gani mnayemtaka na awe na sifa gani ili muweze kutulia katika mahusiano yenu ??mnahangaika sana ukiona mrembo kakatiza huishi kugeuza shingo
    1. Umbo zuri namba 8 macho ya mviringo
    2. Sura 50/50 tabia njema
    3....
    4....
    5....
    10....

    FL1
     
  2. M

    Msindima JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Binafsi napenda aonyeshe kujali.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    brain
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbona mnafanyiwa hayo lakini bado mnatoka nje ya mahusiano kwa kasi ya ajabu ?
     
  5. K

    Kyatsvapi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 285
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wanaume tu viumbe tunaopenda 'changes' muda wote. Hatuwezi kutumia kitu kimoja (ambacho kwa jinsi kilivyokuwa jana, ndivyo kilivyo na leo, na hata kesho unajua kitakuwa vivyo hivyo). Hii ina maana kuwa kama wanawake watakuwa wabunifu katika mahusiano (kwa maana ya kufanya kitu kisizoeleke), basi wanaume hawana haja ya kwenda nje. Kwa nini ukatafute vitu vipya nje, tena mbali ilhali hivyo vipya unavyo ndani?
    Wanawake wengi huwa wanakuwa wabunifu siku za kwanza za mahusiano (wanafanya kila kitu kipya). After a while, sijajua ni kwa nini, wanakuwa 'constant'.
    Mfano; Upo katika ndoa. Mpangilio wa sebule yako uko vilevile kwa muda wa hadi mwaka (Unaweza hata kuichora sebule yako hata ukiwa mbali na nyumbani). Wanaume wakizoea hali hii, hawatatulia 'home' hata kidogo. Watatoa visingizio ili mradi tu aende hata kwa marafiki zao ili wakaone vitu vipya.
    Mwisho: Umbile na uzuri wa nje, vyaweza kuwa sababu ya wanaume kutulia. Lakini si mara zote.
    -Tafakari-
     
  6. sifa

    sifa Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sasa kwani wewe huwezi kumsaidia mkeo idea ya kuchora sebule yenu? Jamani kwenye ndoa mnasaidiana na kuelekezana.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    SIFA nimechangia kwenye MADA moja hapa nikaonesha jinsi ninavyomsaidia mamsap kuna mtu kanishauri niende kwa MGANGA eti nimewekewa dawa Inaonesha kwa mwanaume kumsaidia mwanamke eti LIMBWATA, lkn kwenye nyumba ndogo huko watu wanajituma balaa kuna zee moja lilikuwa Wizara ya MAJi enzi hizo na MIFUGO alikuwa na nyumba ndogo yake inasoma magogoni na inakaaa pale Hostel ya KICHWELE buguruni yule mzee hata apigiwe simu saa nane ya usiku atatoka kumfuata yule demu hapo kamuacha mke wake amelala home, hizi ni tabia tu mbaya za wanaume Msaidie mwenzio kupanga hiyo sebule au hata room kama kitanda kilikaa mtindo huu basi weka mtindo mwingine mwenzio akija anakuta mabadiliko
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kwangu mimi mwanamke hata akiwa na kilakitu(kakamilika)utashangaa nitataka kwenda kujaribu kilema nione naye anakipi?Nikiona vipi nawatafuta akina Semanya ili mradi nisipitiwe na ladha tuu!!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mchajikobe umenichekesha hapa nilipo ahaaa ahaaah aahaha du iko kazi
    kwa hiyo hata mtu ajitahidi kukufanyia maarifa ya kila namna lazima ukatest zali nje
     
  10. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na wewe uwe mbunifu kwenye mapenzi usitegemee kubuniwa kila siku.
    wakati mwingine na wewe unakuja na idea leo tufanye hivi, siyo unakaa tu unataka kila kitu ufanyiwe hata wanawake tunapenda wanaume wabunifu.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Oct 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda mwanamke aliye mkarimu. Mwenye maadili yanayokubalika na jamii kwa ujumla (mainstream society). Mwenye maarifa ya kawaida (common sense). Anayejiheshimu na kuheshimu wengine. Mwenye hulka na tabia za kike (feminine). Haivutii hata kidogo kuwa na mwanamke anaye-act kama dume. Big turn off!!

    I don't ask for much. Akiwa na sifa hizo tu mimi niko tayari to take the bad with the good.
     
  12. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sifa zote ulizozitaja mimi ninazo sasa upo tayari??
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    NiPM...
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna baadhi ya wanaume ni viumbe vya ajabu, hata apate mwanamke mwenye tabia nzuri, sura nzuri, umbo zuri na elimu lakini bado atachomoka kwenda nje. Hivi viumbe kuridhika ipo tabu.
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    1. Umbo zuri namba 8 macho ya mviringo
    2. Sura 50/50 tabia njema
    3....
    4....
    5....
    10.LIMBWATA

    Ha ha ha haaaaaaaaaaaaa, Dada FL1 hilo muhimu ingawa wengi wataponda
     
  16. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    FL1 hebu mwaga SIFA zako hapa ili tuanza na wewe, halafu mi nilishakushauri huyo jamaa achana nae atakupasua kichwa bure, mbona tupo tupo watu kibao hapa, PM
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...mwanamke yeyote yule atayekuwa na sifa tofauti na mama watoto.

    ...i.e, hata mama watoto akiwa na sifa zote, mwanamke yeyote (iwe ni house girl, Barmaid, changudoa, secretary, co worker, hata intern kama Monika Lewinsky etc) almuradi mwenye sifa tofauti na mke, anavutia!

    Habari ndio hiyo!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...hata kinywa kuna siku kinachoka nyama na kauzu, kinatamani ngogwe!

    kwanini kuikalifisha nafsi bana?
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haya wakaka!
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Dah, mkuu ndo kuisha kwa mfungo ama nini..hebu taratibu na hizi 'kauli' tusije tukajikwaa bure!
     
Loading...