Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume huwa mnajisiakiaje unapomwona mkeo analia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kwaito, Jan 24, 2012.

  1. K

    Kwaito Senior Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi inapotokea mmetofautiana na mkeo na mkarushiana maneno ya hapa na pale ambayo yanapelekea mkeo kuanza kulia,wanaume deep inside your heart huwa mnajisikiaje? Assuming kwamba sio tabia yake kulia lia maana kuna wengne ni hobby kulia.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Raha sana.
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Itategemea na kitakachokuwa kinamliza. Kama umemfumania afu unamwambia analia unadhani utajisikiaje?
     
  4. K

    Kwaito Senior Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ofcourse sizungumzii kufumaniwa,nmesema mnapokuwa mmekoseana kwenye kauli au mambo mengne ya hapa na pale
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    He who cries last, cries the longest. Though some might say s/he thinks the slowest, but rather u take ur time and get the most of it,lol
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Mimi mama Ngina mpaka afikie kulia basi ujue hapo pamechimbika mbayaaaaa...................... Maana yeye anayo teamwork yake, Ngina Ngano na Ngadu wakiungana hao, siku hiyo Maji nitayaita MMA.......................LOL
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Naoa mwingine.......
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hahahahaaaaaaaaaaa!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kheee kwa hiyo na wewe huwa unaliaga..
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    happy SANA
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inategemea na kosa lenyewe kama nimekosa mimi itaniuma ila kama amekosa yeye atajuta..
     
  12. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naenda bar ya jirani kupiga beer baridiiiiii.... huku nikipekua phone book yangu....
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani nikisikia mwanaume anamliza amke wake kwa maneno, huwa nasema mwanamke kaolewa na mwanamke mwenzake.
     
  14. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini wanawake wengi hutoa machozi ya simba. hivyo when she cries is one of the sign of manipulation
     
  15. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani kuna wanaume wanagubu balaa yaani kuna jirani yetu yeye akiamka asubuhi hajui kama nyumba zingine wamelala na mkilala saa sita saba utamsikia alafu analisauti zito bayaaAa mpaka kuna siku mkewe alisusa kulala kisa kila akitafuta usingizi jisauti hilo
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Mpaka maji uyaite MMA si utakuwa umelia kiasi cha kutosha.......................Ogopa Teamwork, inatisha!
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Naona kama umenisema mimi!
    Itabidi nijirekebishe sasa.............................LOL
     
  18. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe kuna wenye hobby ya kulia?...aiseeee
     
  19. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaa tuna macommedian humu ndani!
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna wanamme wanaongea sana kama wanawake, na maneno wanaongea makali lazima kama una moyo wa kike chozi likutoke, na kuna kulia mwanaume kakuudhi halafu haongei, yaani anakwambia tu sorry bby, anakubembeleza wee then mna do, huyu wa pili namzimikia sana
     
Loading...