Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume huwa hawaonji mara moja……………………..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jul 11, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Ni kama "Unga" ukimbwia, utabwia tena..........................

    Watafiti na wataalamu wengi wa masuala ya uhusiano wanakiri sasa kwamba, mwanaume akishatoka nje mara moja kwenye uhusiano wake, atatoka tena na tena. Kwa hiyo kama mwanamke amemfumania mpenzi wake au mumewe, basi ajue kwamba upo uwezekano mkubwa sana wa bwana huyo kumsaliti tena. Kutoka mara moja na kuacha siyo kawaida ya wanaume, labda tu kama atajifunza soma kubwa sana baada ya kutoka mara moja.

    Lakini mbaya zaidi, inaelezwa kwamba, akihama uhusiano, yaani kama ametoka kwenye uhusiano na kuanzisha mwingine, uwezekano wa kutoka tena nje, unakuwa mkubwa zaidi. Wakati mwingine ni vigumu kuamini hivyo, lakini ndivyo ilivyo. Tumezoea kwamba, mtu akiungua mara moja, huogopa kucheza na moto, lakini kwenye suala la kutoka nje, kuna ukweli kwamba, kwa kadiri anavyotoka nje, ndivyo mwanaume anavyotaka kutoka tena na tena.

    Kwa nini mwanaume anapotoka nje, inakuwa kama vile ni lazima arudie tena jambo hilo?

    Mwanaume hatoki nje kwa sababu hampendi mkewe, hapana. Mwanaume hutoka nje kwa sababu ya tamaa ya mwili. Kwa hiyo, kama ameoa na akashindwa kuheshimu ndoa yake kwa kuongozwa na tamaa, ni wazi kwamba, hatakuwa na uwezo mkubwa wa kudhibiti miito ya kimwili. Udhaifu huo utamfanya kutamani vingi na kutenda. Kama mwanaume ana uwezo wa kudhibiti mihemko yake na kuheshimu uhusiano wake na mkewe, ni vigumu kwake kutoka nje. Kama uwezo huo hana, atatoka na akishatoka mara moja, ataamini kwamba hana uwezo wa kudhibiti, hivyo kutoka mara ya pili na ya tatu na nne litakuwa ni jambo la kawaida kwake.

    Kuna kutoka nje ambako kunatokana na mwanaume mwenyeqwe kuwa na matatizo ya kisaikolojia. Anatoka nje katika kujaribu kuukabili udhaifu wake. Kwa hiyo akitoka anabaini kwamba, udhaifu bado upo. Anaamini kwamba, mwanamke aliyetoka naye, hajaweza kumsaidia kupata anachokikosa, hivyo hutafuta mwingine. Hata hivyo inategemea ni sababu ipi inayomfanya mwanaume kutoka nje ya ndoa yake. Kama ni sababu ambayo inahusiana na uhusiano na mwenzake kuwa na matatizo, bado kuna uwezekano akatoka tena nje. Hii ni kwa sababu, kila uhusiano una matatizo yake, ambayo dawa yake ni kujadili na kupata ufumbuzi, siyo kutoka nje.

    Mtu akigeuza kutoka nje kuwa ni dawa, atatoka kila uhusiano atakaoingia kwa sababu, atakuta matatizo kwenye kila uhusiano. Hakuna uhusiano wa kimalaika kumbuka………………………
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi tunayo....lakini hii picha mkuu mhh...sidhani kama ni sawa sana kuiweka hapa...
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Haya mkuu, nimekusikia na nimebadilisha hiyo picha, nadhani hii niliyoweka sasa ni nzuri zaidi.................................
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi huu ni uchonganishi, tutaaminika kweli?
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye bold kuna kweli, tamaa ya mwili huchangia kwa kiasi kikubwa! Lakini tukumbuke pia si wanaume tu wanaotoka nje, wapo wanawake pia ambao kimsingi wao hutoka nje kwa tamaa ya vitu!!!

    Mtu yoyote akianza kutoka nje, huwa haachi kirahisi, ni sawa na kula nyama ya mtu au kumtafuna mkuu wa meza, ukionja huwezi kuacha kamwe!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    haya mambo ya kutoka nje haya....
    acha nipite....
    siku hizi haijulikani nani mtokajia haswa...
    wanaume moto...wanawake moto...
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna mwanaume anayeweza kukaa kwenye ndoa yake kwa kipindi chote cha uhai wake bila kumchit mke wake hata siku moja??siamini kama wapo!!
     
  8. L

    Lady G JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ixeee kumbee....
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Purple upo?? amini nakwambia wapo, katika 1000 hukosi 10 wema na ambao hawacheat, ila mbaya cku hizi kuna ongezeko la mapunga kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. phina

    phina JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa nini watu wanaoa/kuolewa wakati wanajua kabisa hawapo tayari kiji-commit kwa partners wao??sielewagi mwenzenu..
    kama tamaa wote tunazo,vishawishi pia vipo..lakini are we trying our best kweli??
     
  11. S

    Soze Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Napale mkeo anatembea na your best friend hapo imekaaje ?

    Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    chunga tamaa mbaya
     
  13. d

    darket New Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kabisa kwa wanandoa kuwa ktk ndoa bila kati yao kutoka nje,tubadilike!!!!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    God forbid ooohhhh
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    my dear cacico yani siku hizi kucheat imekua kama mashindano ya olympic watu wanakazana kweli kweli,na wanawake nao siku hizi hatupo nyuma..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah!! mkuu Mtambuzi kamwaga mchele kwa kuku mitetea.. ..leta na upande wa pili basi mkuu:loco:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mie sijawahi kum-cheat mama Ngina, lakini naogopa nikisema kwa sauti hapa kina dada wakware humu wakisikia watanitega ili kunitia ibilisi nifanye kweli, ili wapate la kusema..................

    [​IMG]
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hongera sana!! mama Ngina must be very proud of you aisee uwe unawapa wanaume tuisheni humu wajue jinsi ya kukabiliana na hiyo changamoto.
     
  20. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
Loading...