Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume hujali vitu vipya tuu !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Dec 23, 2010.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    [​IMG].

    KAMA KUNA VIUMBE VINAVYO JUA KUONYESHA VINAJALI MAMBO MAPYA BASI NI HIVI VIUMBE WANAUME. UKIWA UNAANZA URAFIKI, UCHUMBA ETC NA MWANAUME YOYOTE UTAHISI PARADISO YA DUNIANI, LAKINI KADRI MUDA UNAVYO KWENDA AU AKISHA FANIKISHA AZMA YAKE NI HABARI NYINGINE.

    UKUKIMWULIZA MWANAMKE YOYOTE ALIYE DANGANYWA NA MAARIFA YA HIVI VIUMBE KATIKA ULAGHAI ATAISHIA KUTOA MACHOZI KWANI HAKUWAHI KUFIKIRIA KITU KAMA HICHO KUTOKEA MAISHA MWAKE KUTOKANA NA AHADI, MAPENZI KEMUKEMU YENYE MATUMAINI. LAKINI UKWELI UNABAKIA PALE PALE, WANAUME NI VIUMBE VYA KUTO AMINIWA.


    When a man opens a car door for his wife, it's either a new car or a new wife.
    Prince Philip, Duke of Edinburgh
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Dena kachumbari wa furaha yangu wayaona lakini mambo hayo? Basi miye ntakutenda hivo mwanzo hadi mwisho!!!!
     
  3. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ofcoz ni kweli kabisa, wanaume ni mashetani wakubwa. Na am not sure kama hupenda kutoka moyoni zaidi ya kile wanacho kiona. MAISHA YANGEKUWA KAMA HAPO KWENYE PICHA TOKA MWANZO WA UHUSIANO HADI KABURI, DUNIANI TUNGEFANYA MAANDAMANO MWISHO WA DUNIA UFUTWE.
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jaribu na kwangu bibie. Hiyo kauli itakuwa historia
     
  5. scheduler

    scheduler Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    unauliza nyani anafanya nini kwenye shamba la mahindi??. Hizo ni mbwembwe za Mawindo ama sivyo utaishia kula nyasi.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio kwa kila mtu!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Baeleze hao bandugu!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mchungaji ni usingizi au kilevi hapo kwenye bandugu!?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ile badungu! "n" ilirukia kwenye glass yangu nimeirudishia sasa ! Baeleze si wote bako vile
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nawaeleza!Mbona Mchungaji anawapenda kondoo wake mwanzo mwisho!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hapo wanena! Lazima nitakununulia Jo Jo kama zawadi yako ya Xmas
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    swadakta,hilo nalo neno
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    bashaelezwa baba Mchungaji
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Bablishi tunaita baba Mchungaji.....
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Hmmm! Dr naona bado mko na mwanakondoo wako... LOL! Mzima lakini? Miye poa. Lizzy nadhani na wewe uko poa kabisa ukikamilisha maandalizi ya mwisho mwisho ya kusheherekea Noeli.


    I'll Be Good - Rene & Angela | Music Video | VEVO
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kipya kinyemi bana
     
  17. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Kwamba hapo kwenye bold unajumlisha, baba yako, mjomba wako, kaka yako nk.
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    the above mentioned are not part of accusations
     
  19. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao ndoo wa kwanza kama wana tabia hizo.
     
  20. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Kwani ni lazima mwanaume amfanyie mwanamke tu ndio maisha yawe sawa na paradiso, mbona wakina mama hawawafunguliii milango kina baba. Tunachoka na sisi kila siku kumfanyia mwenzio yeye anakula good time tu, kwani kama raha si tunapata wote why mwanaume apate shida sana kwa mwanamke ah. ile hamsini kwa hamsini natamani sana ianze kutumika .
     
Loading...