Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume + Housegirl: Pepo gani limeingia mioyoni mwenu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jan 18, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Juzi nilikuwa katika semina fupi ya mambo ya ndoa ,kila mwanamke aliyekuwa akisimama ana-complain mahusiano mabaya ya mmewe na H/G
    Mwisho wa mada yetu wakinamama waliokuwepo wakasema wanaamini 95% ya kina baba wanamahusiano na ma H/G

    @ Mama wa kwanza alisimama na kulalamika mie nilishangaa mme wangu alipokinga kifua na kulazimisha msichana wao aongezwe mshahara huku akidai anataka aanze kumsomesha haraka iwezekanavyo na n kitanda kilichopo chumbani kibadilishwe wakati mwanzo mzee alikuwa anamuomba mama amuondoe alipofanya uchunguzi zaidi ndipo bomu lilipolipuka mme ( Mama anakula sahani moja na H/G

    @ Mama wa pili alifuma msg za mmewe kwenye simu ya H/G maana binti alikuwa hajui ku-delete akamrudisha kwao baada ya muda akapokea taarifa binti yuko mjini tena kufanya uchunguzi kumbe mme kampangishia H/G mtaa wa pili baada ya kufukuzwa kwake

    @ Mama wa tatu yeye aliona binti ana mimba alipomuhoji kwanza akamdanganya ni ya kijana House/Boy wa jirani na kwao ..Mama alipomfata H/B kijana akatoboa siri kuwa ni ya mmewe na kumpa evidence ya mmewe ,Binti kuulizwa akakubali huku analia na kuomba samahani

    @Mama wa nne yeye akadai watoto wakitoka kwao wanafundishwa mbinu na wazazi wao kama wakifika wahakikishe wanakuwa na uhusiano na baba mwenye nyumba ili mambo yawe mtelemko katika familia yako na wengine wanasisitizwa wajitahidi kupalilia ili wao wakamate usukani.

    Wazazi tunaelekea wapi hata kutoa ushauri huu kwa watoto wetu?

    Mie Binafsi nashindwa kuelewa kwa nini baadhi ya kina baba mnaamua kuwa na uhusiano na M/G wakati mnajua kabisa kitendo hiki kinamdhalilisha sana Firstlady wako hata kumfanya H/G aanzishe dharau na choko choko ndani ya nyumba???

    I salute!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :Cry::Cry:nikimaliza ntaongea..uchungu jaman...
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili ni Janga la kitaifa FL1 ukistaajabu ya musa utaona ya filauni,
    Hapa mtaani kwangu kuna mama kafukuzwa H/G kaolewa Upo hapo?
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja niulize swali kwanini hausi geli akiletwa ndani ya nyumba hata kama mwanaume hana uhusiano nae basi mama mwenye nyumba mwenye nyumba lazima awe na wasiwasi na atahakikisha anam-frustrate huyo HG hadi akome, lakini akiwepo Hausiboi hautaona mwanaume akihangaika nae sijui kuanza kuchunguza kama anatembea na mkewe
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    Wanawake mmezidi kero ndio maana matatizo yetu twayamaliza kwa mahausi geli.
    Mkiolewa tu mnatoa makucha yenu yenye ncha kali... Thats a big prob
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Najaribu kukonekti hi thredi na ile ya acid......how to be good partner....
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli Egyps-women hili ni janga la kitaifa Mungu atunusuru tu.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jana kuna mada ilikuwa inazungumziwa kwenye radio flani juu ya hili ila wao waliuliza kwa nini wamama hawataki mahousegirl wazuni kushinda wao?.........mh kwa kweli kazi tunayo.

    Mi mnantisha mjue!!
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wakati mwingine sisi wenyewe kina mama tunachangia sana,mama anashindwa kumwandalia mumewe chakula,kufua na kupiga basi,kusafisha viatu ,kukata kucha,kumuandalia matunda,maji ya kuoga yooooote hayo yanafanywa na msichana sasa hapo kaolewa nani/msichana au huyo mama feki?mwanaume ni kama mtoto utakavyompeti peti pamoja na udhaifu wake lkn bado atakuheshim tu maana ww ni mama yake wapili katika malezi,mwanammke kuanzia j3 mpaka j2 uko busy tu hujui hata mumeo kala nn kashindaje utasema umekuwa dei worker wa daladala?tunajua majukum tuliyonayo ni mengi lkn tunapaswa kuwa na mda na familia zetu jamani tuachane na utandawazi na uzungu mwingi tukumbuke mila zetu na kutunza familia zetu,am out!
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mpaka tutaojifunza kuishi bila housemaids ndipo tutapomaliza tatizo.

    Mwanamke anaweza kuondoka kikazi wiki nzima akamuacha housemaid na mume. Alitarajia nini?
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tena wengine wanathubutu hata kusema eti h/g ni poa hana makuu. Jamani wanaume wetu hawa tuwasamehe tu
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    TF tatizo linkuja pale HG anakuja hajui kuoga akisha jua tu kupaka sweet heart lotion inakuwa tabu, mwanaume atakuona wewe dekio.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Rose1980 siku ya semina mie nilibaki mdomo wazi kwa mshangao sikuamini kila mama anayesimama analalamika na ilikuwa ni semina ya kikanisa
    Ok wanaweza sema mambo mengine tunasababisha wenyewe lakini hili napingana nalo
    Heshima kwa mke inasitahili kuwepo palepale no matter hajui kupika mfundishe
    Mvivu -mwelekeze
    N.k N.k
     
  14. s

    seniorita JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Basi labda bora kuajiri houseboys, hao watafanya kazi nzuri ya kuwasononesha akina babaaaaaaa......tit for tat, tooth for tooth....an eye for an eye....
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwalimu hapa unataka kusemaje?
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    The Finest hii kesi bado sijakumbana nayo lakini kama zitakuwepo itakuwa minor case
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hiyo bado si sababu ya kukufanya wewe uanze kupiga mbizi na H/G
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    juju doesnt lier
    madawa yakiiisha atamtafuta mkewe alipo...u wil c
    ma haus gal nw days wanakuja kwa mishen ya ntoke vp na mdau wa karibu ni ba mwenye nyumba na ivi baba zetu awa (weng wao) wakiona swala kajleta ni aghalabu sana kupindua...tatizo laanzia apo
    ma hasu gal weng wanamadawa/washirikina open yr eyes u wl c t
    mi kwangu stataka haus gal kwa kweli i hd enaf frm em stak kabisaaaaaaaaaaaaa....
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    MJ1 umenikumbusha mama mmoja juzi kaletewa H/G kafungasha kinoma ,Mama kaenda kazini na kuacha maagizo akirudi asimke huyo dada hahaha naona alishindwa kujiamini
     
Loading...