Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume! hivi ukimkuta mwanamke ana jinsia mbili utadil nae au utakimbia?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rapunzel, Jul 12, 2012.

  1. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jamani naomba kuhuliza hivi ukimkuta mwanamke ana jinsia mbili ya kike na ya kiume na zote zinafanya kazi utadili nae au utakamkimbia?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na masamhe kabisa na hata kuja niona tena.
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    b--ch plizz!!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Kama ana jinsia mbili atakuwaje mwanamke? Wenye jinsia mbili wanaitwa huntha.
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona hamna shida! nadili nae kwa sana tu!
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    maadamu umemtambulisha kama mwanamke, basi atatendewa haki yake kulingana na ulivyobainisha
     
  7. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumia ile inayonihusu kwa fujo halafu natoka nduki mbaya kabla ile ingine haijawa active
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hakuna kiumbe mwenye jinsia mbili kama unavyosema na zote zinafanya kazi....huu ni uvumi tu wa wanaotaka kuhalalisha ushoga.
     
  9. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu Nakshi naweza kujua jinsia yako kama hutojali ili niweze kujibu vizuri swali lako?? (niwie radhi kama nitakuwa nimekukosea)
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kiswahili au kisukuma ngosha?
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huwa haitokei mtu mwenye jinsia mbili zote zikawa active, ni lazima moja inakuwa active kisha nyingine inakuwa inactive.

    Kama kweli una ngwale itabidi ujue ni jinsia ipi vinginevyo inaweza ukashughulikiwa wewe badala ya kushulikia tehe tehe tehe.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmmhhhhhhh
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    Weee lazima ni kimbie lakini lazima kidogo ni ipapase ile ya kike na yakiume nitaikemea!

    Usiombe ikukute.
     
  14. C

    Costantino Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yataka ujasili iyo wadau
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Kiswahili sanifu hicho.
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Natumia tulichokubaliana nakuendelea na maisha
     
  17. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahaha huo utakuwa uoga
     
  18. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Utaikemea ili inyong'onyee au?
     
  19. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Man'tasha hofu usijali, me ni mwanamke
     
  20. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na je utamjuaje kama ni huntha? Maana umbile lake ni la kike na vigezo vyote vya kike anavyo kasoro sehemu za siri tu
     
Loading...