Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume, hivi kubikiri kwenu ni ujiko?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jul 25, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hapa mtaani kuna baba dume zima, baba mwenye watoto wawili kakabaka katoto ka miaka 12.
    Baba huyo kakamata katoto kakitoka bombani kuteka maji, maji huanza kutoka saa 4 kamili hadi saa 8 usiku.
    Baada ya kipigo kikali Anasema kavutiwa na vichuchu vya na kuanzia azaliwe hajawahi kutoa msichana yeyote bikira.
    Jamani, hivi nyie midume mna akili kweli?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Huyo m'baba ni taahira.
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...astahili anyongwe
     
  4. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kubikiri raha saaaaaaaaaaaaaaana. Kwani ww bado???
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kubikiri kuna raha yake wewe. Muulize aliyekubikiri alipata raha gani...Yaani kitu kinakuwa MNATO BALAA. Kama kizibo cha peni ya speedo. Yaani K inakuwa inavuta si mchezo.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,170
    Trophy Points: 280
    Hii kali, duh
     
  7. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Not sure lakin nadhan ni upuuz tu,kama nikiipata naivuruga tu lakin cjawah enjoy kuduu na bikira,naenjoy na dem anaejua nini anafanya sio anayeogopa mzakari!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    yaani mwehu mmoja ndo unatukana wanaume woote?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yaani unasahau kwamba samaki mmoja akioza ni wote?
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    huku kwetu hakuna wavuta bange wa aina yake
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo Wema Sepetu anahalilisha mtu kuja kuwatukana wanawake woote humu jf sio?
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huyo amelaaniwa!!!!!
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    shida za dunia tu hizo...
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    aah! now i know you, yaani nyie si kila siku huwa mnatutusi hapa ama umesahau??? kunya anye ng'ombe akinya nguruwe kaharisha etii.

    ila usijali si jambo jema ku generalize. so cool.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,170
    Trophy Points: 280
    Nadhani nazjaz akirudi hewani atakujibu
    ...
    Sipati picha, na binti yule kajaliwa maneno uozo, kazi kwako
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanaume wengine akili zao moshi tu
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni huyohuyo sio wanaume wote bhana.
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Samahani ndugu yangu,

    Naomba ubadilishe kichwa cha hii mada kwani ujumbe wake ni tofauti na kile tunachokiona kwenye heading!

    Huwezi kuongolea suala la kuondoa bikra katika kesi ya ubakaji/kunajisi....

    Huyo baba haki yake ni miaka 30 jela ili asipewe nafasi ya kuharibu binti na wajukuu zetu kwa sababu yoyote ile.

    Kama ukipenda kupata maoni ya wanaume kuhusu experience ya kufanya ngono na virgin girl, basi leta mda nyingi na iwe katika hali ambayo wahusika wamefikisha umri wa kufanya maamuzi na siyo ngono za kinyanyasaji kwa kuwahusisha minors!

    Babu DC!!
     
  19. Roxea

    Roxea Senior Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Midume wako bright mpaka mwisho ila kwa iyo case huyo si yeye ila IBILISI NDO AMEMUINGIA
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    je nyie mnazo?
     
Loading...