Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume: hii ni tabia mbaya, na ni uchafu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Aug 4, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    samahani kidogo kwa kutumia lugha kali............
    lakini naomba tuelezane ''ukweli''.hoja ya kwamba infidelity is there to stay NAIKUBALI SANA......

    lakini kuna hili swala la mwanaume kutoka ''guest-house'':
    1-bila kuoga
    2-unarudi nyumbani fasta halafu unalazimisha au unapewa mtoto mchanga um-bebe!

    wakuu,
    hii kitu naomba tuiavoid sana maanake WATOTO WANAIMMUNITIES AMBAZO ZIPO CHINI SANA!ile harufu tu ya mashuka ya gest,harufu ya ile habari,na harufu ya ile nyingine ile vyote ni TATIZO KUBWA SANA KWA WATOTO WETU WACHANGA!
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapo mtoto mchanga ni wa mpaka siku ngapi?


    na jee kama katoka kufanya tendo na mkewe ............asimbebe mtoto wake kama analia kwa kuwa amefanya ile kitu? na mama jee? aoge saa zote ndo abebe mtoto?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kitendo tu cha kuoga mara moja kutwa ni uchafu smembuse ukiwa umepitia kona..........
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ushapata cases za mtoto kuumwa sababu alishikwa na babake aliyetoka guest nini?

    mnh Teamo wa leo,i doubt kama hajaja na mahangover?:tape:
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,547
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    kuna infant 0-2 yrschildren 2-12yupi kati yao
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,547
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    mkuu umeongelea guest tukuna mabasi tunapanda watu wanajmba kuanzia moroco mpaka mwenge tunaishia kushuka na harufu ya pekee na hili utatusaidiaje tuoge kwanza ama??maana kuna fvitoto vyetu vingine ukiwa getini vinakukimbilia kama nini aa na wewe unavikwepa huku unarudi kinyume nyume mpaka ****** ...anyway ahsante kwa angalizoila nahisi hii aisaidii sana naomba uwashauri waachane na uzinzi wewe uliezini ukaoga na yule ajaoga wote kaa la moto linawasubiri badala ya kukimbilia maji safisha dhambi zako kwanza
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Teamo!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahah!
    jamani mbona mmekuwa wagumu kuelewa....!
    mimi ni daktari wa binadamu na ni bingwa wa magonjwa ya watoto
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe ndio maana taifa limekuwa na mayatima wengi.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHA!
    we kiongozi wewe
     
  11. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Analosema Teamo ni kweli jamani teh teh! hasa kwa watoto wachanga
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    waeleze mama!.....wape dooz
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    siwezi kuwa nimemaliza staarehe na baba watoto ..........mtoto akalia tusimbebe kwa kuwa hatujaoga! hiyo scientifically not proven kuwa ina madhara.

    kusema mtu ujitahidi usiwe na vumbi au bacteria na virus kabla ya kumbebe mtoto nakubali sana, ila kwenda speciafically kwenye tendo la ndoa, ambalo ni tendo safi, nakataa
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wee mama weweeeeeeee!
    mbona unabishana na facts
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kumekucha
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    facts zipi?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    na makucha yake!
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Samson hapo umenena
     
  19. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gaijin anachomaanisha Teamo ni wale wanaotoka nje ya ndoa zao kwa mke na mume haina madhara kabisa kwa mtoto, muelewe anachommanisha.
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    noted!
    umenifurahisha sana lakini umeongea UKWELI

    sasa basi:
    1-swala la watu kuzini/kutozini tumwachie askofu
    2-mimi concern yangu ni yule mtoto mdogo ambae unakuja unamnukia na miharufu ya ajabu ajabu!kuna hili swala limekuja hapa hospitalini kwangu MICO-DISPENSARY kwamba jamaa kila akirudi jioni akimbeba mtoto analia sana,na anapata homa za usiku,na anaharisha smtmz.baadae ilinibidi kukaa na mzaqzi mmoja mmoja na kuwahoji...!nilikuja kugundua kitu cha ajabu sana kwa mwanaume........
     
Loading...