Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume hawapendi kabisa romance...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 23, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Wanaume wote wanapenda wadumbukize, wachovyechovye, wamwage sufuria la uji kisha walale.
    Unabisha?
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nabisha..wapo wengine wanapenda foreplay kabla ya kudumbukiza..he he
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi ndo maana huwa naendaga kwa machangu, kule unalipa, unachapa, inalala
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhh!
     
  5. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu, kumbe wewe ndivyo ulivyo? sisi hatuko hivyo.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Anza kubadilika,utakapokuwa na my wife wako (kama bado) utapata shida.
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio kweli na nabisha!

    Jamaa yangu anapenda manyonyo yangu na hata KUZAMA CHUMVINI!

    nakataa kata kata, hau wa design yako ni washamba!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tobaaaaaaa!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bujibuji mkuu siyo wote kuna watu bila romance hawajisikii, ila kikwazo kinachokuja kwa wake zetu ni mazingira, mazoea n.k mf. utakuta umepanga na ukifanya hard romance mke anapiga kelele si unajua tena sasa baba kesho ukiamka kila mtu anakucheki kama umeua mtu. Au mama ana mtoto mdogo sasa inabidi upunguze manjonjo kidogo, vinginevyo kama huna kikwazo inabidi kipindi fulani kubadili mazingira ili kuoingeza ufanisi.
    Ndiyo maa watu "kazi za nje" wanazipenda kwa sababu wanakutana wakati muafaka, sehemu muafaka hivyo akili inakuwa imejitune kufanya vitu adimu ili P yako isishuke.

     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Duh.......
    Mi naona Buji kasema ukweli, ndio maana wengi huwa tunamwaga zetu nafaka kabla ya wadada
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asee wewe! labda wa kwako kama we ni mwanamke.
    lakini wapo wengi san wanaopenda hizo michezo.
     
  12. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mzee unamaanisha wake zetu hawapendi kwa hiyo ndo kikwazo?mbona mi najua ladies wanapenda sana foreplay
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si kweli Buji2 ila the opposite is th truth, the very truth and nothing but the true thruth!
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio kweli kuna wengine wanapenda zaidi michezo inayoendana na....kuliko kutumbukiza
     
  15. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sio wote bwana labda kama unafanya na mtu ambaye humpendi
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    huku kijijini kwetu ni mwendo wa kuchovya tu baaasi nothing more...
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    unakojoa, hukojoi?
     
  18. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye kumwaga sufuria ya uji, mmh?
    Ila kiAfrika ndivyo ilivyo, asa we umelala chumba kimoja na watoto uanze makasheshe si utaharibu kabla hujamwaga?
     
  19. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Swali la msingi - kumwaga ndio pointi!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Yaap baadhi yetu wanaume ndo tulivyo,lakin baada ya kuambiwa kuwa wanawake wanaenjoy sana baada ya romance wengi tumebadilika!
     
Loading...