Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume hatukubali kushindwa kwenye Mapenzi!!! Wanawake je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jan 24, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni kitu ambacho nimesha-experience, lakini interaction na wanaume wenzangu nimagundua kuwa wengi tupo hivyo...

    Wanaume hawapendi kuachwa na mwanamke. Hata kama mwanaume yupo na mwanamke na hampendi na anatafuta namna ya kumuacha, siku huyo mwanamke akamuwahi akampiga chini, mwanaume ataumia sana na tena kwa muda mrefu sana. Nimeshaona wanaume wanatumia nguvu nyingi sana kuwarudisha wanawake waliowaacha japo walikuwa hawawapendi. Mara nyingi hatusemi lakini huwa mwanaume anaumia sana anapoachwa, na mbaya zaidi agundue kuwa kaachwa baada ya mwanamke kupata mwanaume mwingine.

    Najua hii ni natural behavior, kuwa mwanaume hapendi kuachwa, ka hata kama mapenzi yameshakufa na kuachana ndiyo next step, mwanaume atataka yeye ndiye atamke "Kuanzia leo, mimi na wewe tuachane (au kuanzia leo nimekuacha)".

    Swali ninalouliza ni kuwa hivi kwa wanawake nao iko hivyo? Yaani mwanaume ambaye pengine mko pamoja lakini unahisi kabisa humpendi tena na unatamani muachane, hivi akikutamkia kuwa kakuacha unaumia?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    usiombe ukutane na mwanamke wa hivyo
    wakati npo shule nili mpiga kibuti msichana fulani...
    amini usiamini alienda 'kunishtaki' kwa mama...lol
    achilia mbali usumbufu mwingine na vitisho juu....

    ngoja watu waje hapa wasimulie...
    wanawake ndo zaidi .....
    chunguza wanawake waliopewa talaka uone
    utawahurumia wanavyo hangaika kwa waganga au kwenye maombi mume arudi...lol
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama simpendi nashangilia na kupo shampeni.
    Ebwanae uachwe pale ulipofika bei, hapo kimbembe kwa kweli.

    Ila kama simpendi, wala !
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuliko kuachwa, bora uache. Mara nyingi ukiona hali inabadilika unawahi wewe kupiga kibuti.

    Mimi nilishapigwa kibuti ila jamaa (bila kuhangaika) akarudi mwenyewe; ila nilivyoona it won't work, nikampiga mimi kibuti, ndio nikapata amani.
     
  5. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukichwa na usiyempenda unamshukuru mungu maana anakusaidia ile process ya kumwambua sikutaki... Ila ka unampenda kweli inauma sanaaaaa
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuchwa kunauma kwa pande zote
     
  7. c

    christer Senior Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuachwa kunauma ila kama mtu ulisha mchoka akikwambia tuachane unasema hewalaaaaaaaa.
     
  8. N

    Ntila91 Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuachwa noma.
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi demu kama simtaki akiniambia tuachane nashangilia sana, na wala hainiumi.
     
  10. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Nadhani inategemea pia unaachwaje. Kuna mtu hata kama mnataka kuachana lakini anakwambia yafuatayo:
    - mwanaume / mwanamke gani wewe?
    - huna lolote we bure kabisa?!?
    - wakiitwa wanaume wewe utatoka?
    - we mshamba tu huwezi lolote

    Hayo ni machache tu ila yanakufanya ubaki na maswali mengi sana hata kama umeona mmefika ukingoni. Tutake tusitake, hakuna anayetaka kuachwa hata siku moja

    Wanaume ego ndiyo inasumbua zaidi. Mtu akikupotezea na kakuambia maneno hayo hapo juu na may be umewahi kujishuku kwa hili au lile au hujiamini katika hili au lile basi mtu anaweza kukuchukia hadi siku anaingia kaburini.
     
Loading...