Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume fungeni uzazi!

Discussion in 'JF Doctor' started by tatanyengo, Apr 9, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumekuwa tukiwashuhudia akina mama wakihangaika huku na huku wakitafuta njia mbalimbali za uzazi wa mpango au kufunga kizazi. Ni nadra kuwakuta akina baba wakijishughulisha na mambo hayo hata kama wanafikiri hawahitaji kuongeza watoto wengine. Ni muda mwafaka sasa wanaume kuchukua hatua na kufunga uzazi. Mwanaume anaweza kufunga uzazi na mambo mengine ya ndoa yakaendelea kama kawaida. Wana JF mpo?
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanaume afunge nini????
    Aisee . . . .
    Bila shaka wewe ni mwanamke, ingetamkwa na mwanaume ninge . . . . .
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani wanaume wakifunga kuna tatizo gani?
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata kama hakuna tatizo, si rahisi mwanaume akubali.
    Fanya risechi uone
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwanini tufunge uzazi? kuna njia za asili za kuzuia mimba kama kufuata siku nk weee maandiko gani yanasema tufunge uzazi????kwa kina mama pia kama mkiwa na mahusiano mema na waume zenu hakuna haja ya kutumia madawa kupanga uzazi mnajitafutia kansa bure,ndio maana tumepewa akili tofauti na wanyama.Ukichunguza vema hakuna daktari hata mmoja anaetumia madawa kupanga uzazi au vitanzi nk wao wanahubiri lakini hawatumii wanajua madhara yake.siku hizi binti hana hata mtoto anatumia madawa akiolewa hakuna mtoto jamani amkeni............kama mkishindwa kabisa bora condom lakini sishauri madawa,vitanzi sijui aftersex nk mabinti kuweni macho.:disapointed:
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aiseee mimi sifungi hata kwa TINGATINGA!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Binafsi sishauri!Ila ulivyowakatalia wanaume ni kama vile ni sawa kwa wanawake kufanya hivyo!
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nazungumza kama mwanaume na nimeshajaribu kuwauliza wenzangu kuhusu hilo. Ni asilimia 2 tu ya niliowahi kuwauliza ndio waliona ni vyema lakin sio wafanye wao bali wanaume wengine. Yaani kwa kifupi karibu wanaume wote hawakubaliani na hilo.
    Kwa wanawake ishu ipo tofauti, wao tayari wapo wanaotumia madawa na hata wale wanaofanya operesheni ya kugeuza kizazi kabisa. Na utakuta wanafanya hivyo kuzuia wasishike mimba tena (kama ameshazaa watoto idadi anayotaka) na hivyo haoni sababu ya kuendelea kuzaa tena. Kwa mwanaume hata awe ameshazalisha watoto mia, na akaona wanatosha bado hawezi hata kuikiria kufunga risasi za bunduki yake.
    Inagwaje hata wanawake wapo ambao hawtaki kufunga uzazi hata akimaliza kuzaa.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nazani ule wimbo "ahmada umelewa" unamhusu huyu mleta sredi.
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani hata ungeshauri bado ungepata wakati mgumu wanaume wengi kukuelewa.
    Ni ngumu sana kumshawishi mwanaume rijali afunge uzazi wake
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ivi mkuu unatoka kijasho kujibu hii sredi?
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni mdada mleta sredi
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wafunge uzazi?!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ngoja ntajaribu!
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama ni mdada basi nazani wimbo wa "mapepe" wa kingwendu unamfaa zaidi
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    unauliza au unashangaa? nani mwalim wako wa kiswahili?
     
  17. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka wanaume tufanyiwe Vasectomy je unajua madhara yake ?
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eti CPU asimamishe fank-shenalite ya prosesa yake ???????:nimekataa:nimekataa:nimekataa
    Halafu libaki li-CPU lenyewe kama pambo la maua yale ya plastic sebuleni????!!!!

    Labda nizaliwe na akili za kunguni
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eti risasi zisitke????
    Si atageuka hanisi
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hapo ndipo uanaume ulipo?
     
Loading...