Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume ebu semeni hisia zenu ktk hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Sep 21, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa na girlfriend, mmedumu nae kwa miaka 4, mkaachana. Mlikuwa na marafiki wengi tu, wake kwa waume, uliowatambulisha kwake na waliotambulishwa kwako. Baada ya kuachana, msichana anakutana na rafiki yako mmoja, alikuwa hajui kama mlishaachana, na baada ya maongezi anagundua hilo. Wakapeana namba za simu na kwa bahati ofisi zao ziko jengo moja. Lunch wanaenda wote sometimes, na hata mitoko ya weekend wanaweza kuwa wote (huyo mwananume ana mchumba na sometimes wanakuwa wote watatu). Siku moja mdogo wako anawakuta restaurant wanapata lunch, anakupa izo taarifa, je utajisikiaje?
     
  2. s

    souvenir Senior Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaa ukisema cha nini mwenzio unawaza atakipataje.kwani rafiki nduguyo?jisikie furaha kwamba x bado ana thamani
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Na ambaye anatoa povu na cheche akiona X yuko na rafiki yake tumueleweje?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kwa nini ujisikieje wakati mlishaachana.....?
     
  5. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Inategemea mliachana vp. labda eleza zaid.
     
  6. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yes..haya ndio maneno sasa!!!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    mkishaa achana

    hayakuhusu tena yuko na nani
     
  8. E

    Ecouter Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haitakiwa kuwa na wivu kwa kuwa mmesha achana, mwache awe huru na watu anaowapenda
     
  9. p

    pretty n JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unamshukuru Mungu kwmba bdo yupo hai. Ss wewe unataka ujickiaje wakati mmeshaachana?
     
  10. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Fresh 2. Nijisikie nn?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    we utakuwa umepita na X wa rafiki yako unatafuta justification!!!!!!!!!!!
     
  12. mashini

    mashini Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuuma nini na wewe ulishamuacha.... hata kama akitembea na mdogo wako ni sawa tu
     
  13. s

    souvenir Senior Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu me huwa nawaambie watu siku zote mpenzi sio ndugu yako when its over its over me hata kama tumeachana uzuri tena kwa kupeana zawadi nakueleza kabisa tukikutana hunijui sikujui hatukuzaliwa wote undugu ndo haufi
     
  14. salito

    salito JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sina chochote cha kujisikia,kama tulishaachana me sina neno nae aendelee tu..
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama mmeachana hakuna yeyote kati yenu anayetakiwa kujiskiaje..
    bygones are bygones..full stop!
     
  16. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama ulikuwa na mahaba ya dhati na yeye ofcourse lazima itakusumbua.. Maana deep in ur heart unajua kwamba anaendelea mbele na maisha yake wakati wewe bado moyoni yupo.. Na vile vile utakuwa unajicikia wivu kwa kuwa yuko karibu sana na rafiki yako.. Swali la muhimu la kujiuliza.. Jee.. mliachana chini ya mazingira gani..? bado wampenda..?
     
  17. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa mkuu, X wa rafiki yako ndo nini sasa? Mwanamke alikuwa anapata luch na rafiki wa X wake, mbona unachanganya madawa
     
  18. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Safi sana salito, ila kwa nini wanaume wengine huwa wanachukia na hawapendi? Au ndo sitaki nataka
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mimi ntajisikia poa tu....kwa si tumeachana,...


    Off topic:wanawake kwa upande wenu je...?
     
  20. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Preta nimeuliza ili nipate opinion za wanaume wengine kwani kuna X anaumia sana na amejenga bifu na huyo rafiki yake. Ivi inauma kama vile rafiki yako akitembea na dada yako au!!
     
Loading...