Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume ambao hawajaoa ni WACHAFU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Aug 4, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikiongea na marafiki zangu na wengi (mademu) wamekuwa na maoni kuwa wanaume ambao hawajaoa ni wachafu ukicompare na waliooa kwa kurefer observations zifuatazo;

    i) Wanaume wengi ambao hawajaoa huoga mara moja tu kwa siku (wengine hata siku mbili au zaidi), hali inayopelekea kunuka majasho, na katika kufunika hili hujipulizia perfume kali. sasa timbwili linakuwa anapoingia kwenye majambo, dk chache tu majasho mapya+ya zamani+perfume unakuta ananuka uvundo...

    ii) Wanaume wengi ambao hawajaoa hufua kufuli zao mara 1 kwa saa 24 (au zaidi), na ukiwafuma kwa gafla (kama hamkupanga) unakuta wana kamchirizi keusikeusi sehemu ya chicni ya kufuli kwa ndani. Kufunika hili wengi hupenda kuvaa boxer za rangi isiyoonyesha, hawavai nyeupe[​IMG]

    iii) Wanaume wengi ambao hawajaoa wanafuga mav***

    iv) Wanaume wengi ambao hawajaoa kwa kuwa mara nyingi wanakuwa na ukame, ni rahisi kula hata mademu wa chini ya viwango vyao (hata makahaba), hii inasababisha unaweza kukutana nae gafla ukakuta katoka kunyonywa.

    v) Wanaume wengi ambao hawajaoa wanavaa nguo ambazo hazifuliwi mara kwa mara, zinakuwa na kaharufu....

    vi) Wanaume wengi ambao hawajaoa soksi zao zinanuka...

    vii) Wanaume wengi ambao hawajaoa wanakuwa na fangasi kwenye korodani (sijui kwa nini!)

    viii) Ukiingia gafla kwenye chumba cha mwanaume ambaye hajaoa, mara nyingi kinakuwa kichafu balaaaaaaa....

    ix) Wanaume wengi ambao hawajaoa hupiga mswaki mara 1 tu kwa siku (asubuhi) hivyo mara nyingi wanakuwa na vinywa vichafu..

    Wanaume mliofikia umri wa kuoa, oeni bwana muwe wasafi...

    NB; Sio wanaume wote ambao hawajaoa ni wachafu...
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukioa mwanamke mchafu usitarajie mabadiliko.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe umeoa?
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utafiti ulioleta ugunduzi huu ulifanywa wapi?
    Kufuga mav*** ni ridhaa ya mtu kama kuweka Afro, rasta, kunyoa punky , denge etc
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unashangaa nini sana, mtu mwenyewe hajaoa....nani atamfulia hivyo vitu? nani atampelekea maji asubuhi na jioni? hata mimi miaka yangu ya zamani kabla sijaoa nilikuwa hivyohivyo..my waifu wangu alinibadilisha sana...mwanzoni ilikuwa ugomvi kunikemea kama mtoto hadi nilibadilika...hahaha..

    nenda kijijini Arusha Mbeya na sehemu zingine zenye baridi ukaona, kuna wanawake hawaogi wiki hata kipindi chao cha.....hawaogi...kwanini unawaattack wanaume tu?
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tetisi zina mambo sana... nadhani hizo tabia ni za alieoa afu akatoswa...!!:smile:!!
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :nono::nono::nono:
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,521
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mzungu mmoja akiwa south africa aliambiwa watanzania kila ukiuliza swali wanauliza swali akafika dar airport akasema nimeambiwa watanzania mkiulizwa swali lazima muulize swali baadala ya kujibu kwanza akajibiwa"""""""""""""""""""""ni""""""""""""""""""""nani kakwambi?????????????akakimbilia tax za airport huku anacheka na kumwacha porter hana mbafu
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    :tape:
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe kwa hisani ya watu wa marekani. naomba nisikomenti.:tape:
     
  11. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kwahiyo wanaume waliooa ni wasafi, au wake zao ndio wasafi?

    Sema wanaume wengi, au baadhi ambao hawajaoa ni wachafu, ila sio wote. Kama wewe umeona na ulikua mchafu enzi zako, basi sio kila mtu ni mchafu.
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu ambao bado hatujaoa mbona tutakoma!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kuna ukweli
     
  14. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Tuko hoja ulizoweka zina ukweli fulani ingawa kwa waliooana nako mambo si mambo. Uzuri ni kuwa mchango wa wanawake unaonekana vyema kuwa watu wakioana wanakuwa wasafi au wanahimizwa usafi. Mmm ila watu wengine ni wachafu jamani. Ukisoma sifa namba i-ix unakuta mtu anazo sifa zote hizo za kutangaza nia (ya kuoana)
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    One reason ya kuwa na mke zaidi ya mmoja.
    Uwe msafi zaidi..
     
  16. A

    ANDILE Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMMMMH NO COMMENT:closed_2:
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni tabia ya mtu tu, mbona kuna mens ambao ni wasafi kuliko womens!? na kuna wanawake ambao ni aibu, uswaz tunawaona analala na mme wake akiamaka asubuhi hana kuoga wala nini na anashinda na kitenge ambacho hata hakieleweki ni cha rangi gani mng to evining, huyu naye tumuweke kundi gani?
     
  18. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachukia wanawake wanaokwenda kuoga na kanga au kitenge halafu hawavifui, wanavitumia weee mpaka vinakuwa kama ngozi. Huwa vina uvundo balaa
     
  19. j

    jilala Member

    #19
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    .

    acha matusi kijana
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    aogee kiwe kimelowalowa afu asikianike, we! huo uvundo wake balaa!
     
Loading...