Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume acheni mara moja kuvaa "kufuli" zinazobana ni hatari tena kubwa sana!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingcobra, Feb 19, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wanaume wengi hivi sasa wanakabiliwa na tatizo la kupungukiwa nguvu za kiume kutokana na sababu mbalimbali zinazotajwa na wataalam wa masuala hayo. Lakini kuna sababu moja imeachwa nayo ni uvaaji wa kufuli zinazobana. Kiafya, sehemu nyeti ya mwanaume hasa zile gololi zinatakiwa ziwe huru (free) kucheza kadri inavyowezekana. Zinapobanwa uwezo wake wa kuzalisha "bidhaa" unapungua kwa kiasi kikubwa na kusababisha kiasi cha "mbegu" na hata nguvu ya kupanda "mlima" kupungua. Kwa wanaovaa kufuli zinazobana waache mara moja. Watafute zinazopwaya ili kuruhusu "kiwanda" kifanye kazi yake ipasavyo. Sijui kama umewahi kujiuliza kwa nini wamasai wanaume hawavai "kufuli"? Ebu jaribu kufanya kautafiti kadogo upate sababu yake.
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Heri yangu mimi nisiyevaa kabisa na mambo yapo swaaafi kabisa! Engine ni kick moja tu yaani pamoja na uzee wangu ukizungusha switch kidogo tu muda wowote inajibu.
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mababu zetu enzi zao walikua hawavai chupi kabisa,wao wanakua free kabisa hata hewa inapita,wanavaa msuli au suruali bila chupi,wanajua madhara ya chupi,na mababu zetu hawakuwahi hatasiku moja kulalamika kua wamepungukiwa nguvu zakiume,pia hata vyakula tunavyokula sikuhizi vina chemical nyingi zinazoleta athari ktk afya,
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Eheeeee!!!!!!!!!!!
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli eeeeh!
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaa.., Asent mkuu, u med ma day with knowledge juu.., ntakuwa natanguliza Putura..!:decision:
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sikujuwa Kama siku hizi mbegu huzalishwa kwenye pumbu. kwa hiyo tulihitaji kuhasi mwanaume (vasektomi) tukate pumbu. Asante kwa uvumbuzi wa kisayansi.
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatitizo tusipovaa chup dudu ikisimama inakuwa balaa hasa pale unapoona jinsia tofaut maeneo ya kutamanisha kama mazwa, mapaja makalio etc
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    baada ya muda itazoeleka, itakuwa ni kawaida tu
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tena siku hizi wanavyotembea nusu uchi, ukitazama tu kitu kinasimama.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umeongea ukweli kabisa ndugu yangu.

    Kwa ushauri mwingine hata watoto wakiume wadogo msiwavalishe ch**** kabisa inapunguza ukuaji wa ile kitu. Kwa mujibu wa Bibi yangu zamani kaka zangu walipokuwa wadogo
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dena mama, kweli tusipuuze hekima za wazee. Lakini hoja hapa zijikite kwenye sayansi yenyewe eti?
     
  13. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ki2 mi nilisikia long sana na 2kaambiwa 2we 2navaa boxa! na ki ukwel ukishazoea boxa huwez vaa ch**i labda iwe ova saizi. ni hayo tu.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Bora msivae kabisa.
    Si huwa mnasikia joto?
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ni kweli my dear msivae ch**** za kubana bana si kuna boxa siku hzi?? Mume wangu alikuwa mbishi kweli eti ooohhh hizo za vijana lakini siku hizi ndo mwenyewe kwa kuzinunua
     
  16. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haiwezekan kutovaa kabisa ni sawa na nyie kutovaa bra hata kama ni saa6 inabid kuvaa ili uwe komfotabo
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi huwa navaa boxer lakini kutokana na dada zetu kuwa uch inabda asubuh nikitoka dudu inafungwa kushoto na mkanda isije niaibisha na surual yangu ya kitambaa
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unafikiri nakataa Dena, tatizo langu ni hivi, nobody is providing scientific explanation and then we are generalizing. Kwa mfano, kwenye eneo kama Makambako kuna baridi kali. Na maeneo mengine mengi tz. Zikipata baridi sana pia zinauma kwelikweli hivyo kupunguza intensity ya ngono. Shafti pia inakuwa ndogo sana kwenye baridi kali, inaweza hata isisimame wakati kwenye joto inasimama hovyo hovyo. kwa hiyo watu wa maeneo ya baridi kali boxer hazitawasaidia. Dar sawa.
     
  19. H

    Hute JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,508
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    actually you are rights, the boys need to be left free to move either side..ukiwabana sana hawa wanapata joto halafu wanakuwa hawazalishi tena mbolea....badaye unajikuta sifuri.......
     
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu kwa uvumbuzi wako!!!!
     
Loading...