Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume acheni kuvaa bikini!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hasason, Sep 20, 2012.

  1. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    ivi kwel ni sawa kwa wapenz kuvaliana nguo za ndan et kisa they a totally in lov he mbona n vioja unapanda daladala unashanga mwanaume mzima amevaa bikin mbaya zaid amevaa kata k unaweza ata kufikiriwa vingine aaahh! badiliken!
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hamna wewe utakuwa umechanganya madesa, kuna THONG za kiume zimeingia mda mda kidogo, sasa ndo utakuwa umeona mtu kavaa design hizo. Sidhani kama Engine ya mwanaume inatosha kwenye G-STRING ya kike!!!!! Chupi zenyewe zile 1960s zinaelemewa nusu kuchanika. Thong za kiume zipo kama Bikini ila mbele zinakuwa pana, afu mterial tight kama boxer, na hizi wale wagonjwa wenzangu wa ECZMA(sijui kama nimepatia spellings) wanaume ndo wanashauriwa wavae hizoo, coz boxer inaongeza vipele na muwasho! Usipime kuwashwa ndani ya boxer mbele za watu!!!! Wanawake ndo inashauriwa wavae thong na g-string
     
  3. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    unachukua masomo ya nguo za ndan chuo gan mpendwa!
    Couse u know till the histry in deep!
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahaaah! KAMASUTRA UNIVERSITY OF 6*6, B.A (Hons) in sexiology with bedstyleography!!!! Hiyo nimemaliza na G.P.A 4.5 na kupewa scholarship ya Masters Sexiology with Investment Financing ndo namalizia Thesis!!!! LOLEST!!!! NANI KANUNA????!!!! NICHEKE NIONGEZE MAISHA MIE!
     
  5. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    mmh! and hons included seems as it is a property of a certain secret society oops am les dea!
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani nimesoma haya maelezo nikajikuta sina cha kuandika tena. Umeongea kweli tupu bro. nadhani mtoa mada atakuwa ameelewa japo ninauhakika aliandika bila kutafiti.
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hons kaka it means HONORABLE DEGREEE a.k.a SHAHADA YA HESHIMA!!!! NANI KANUNA!!!!!!
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe, zipo za kiume, lakini nadhani tusiyapuuze hata kidogo maneno ya ESSIONER maana baadhi ya vijana matozi wa hapa mjini hao ndo wanaweza kuwa wamechanganya badala ya kuvaa za kiume mtu akapiga za kike na mbaya zaidi, akalegezea, aibu! Maana baadhi yao wanaiga iga tu bila kufahamu nini cha kuvaa na wapi! Kama ulikuwa unaangalia EBSS ungeona jinsi baadhi ya vijana matozi toka wilayani walivyokuwa wanajifunza kutupia pamba kama diamond na wasanii wengine, ungewaonea huruma.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi bikini jamani si chupi + sidiria ?
     
  10. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    me nmeshuhudia kabisa by my naked eyes mpaka nkashtuka na c o m1 we hav a long way to go with dis dressing-disorder!
     
  11. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    hata suti ni kot,shat,tie,surual lakin kuna mixer!
     
  12. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Lakini kwani ukivaa nguo za ndani zikionekana ndo fashion? Me huwa nachukia sana Mwanaume WENZANGU kutembea kila kitu nje...TUACHE kuiga vitu visivyo na maana, TUWE SMART
     
  13. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ''seeeeenkyuuu veli macheeeeee'' nimemquote mama spika mjengoni
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vazi lolote ambalo lina mushkeli sio vazi sahihi hizo mnazosema ni za kiume ni kwa sababu wabunifu wa mavazi wamegundua kwamba kuna wanaume wanapenda kuwa kama wanawake ndio na wao wakawatengenezea.halafu mtoa mada rekebisha kidogo kwa kuandika''wanaume wenye tabia za kike mkivaa vitu vya kike mjisitiri vizuri basi'''kwa sababu zotwe huacha makalio nje na kwa nini mwanaume uache ****** wazi kama hufanyi kazi tigo.vya kike vya kike na vya kiume vya kiume basi.
     
  15. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Toka nimesoma nyuzi hizi nimekuwa najiuliza kinachozungumziwa. Mkuu uko sahihi, bikini ni vazi la ufukweli la wanawake na linajumuisha na sidiria. Huwa ni piece moja au mbili kulingana na ubunifu. Mleta uzi ameelezea bikini kama thong au kitu wanaita G-string. Nadhani alikusudia kusema wanaume wanaovaa g-strings, sio bikini.

    Bikini haivaliwi dani ya suruali, gauni na vitu kama hizo!!
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu jaribu hata kugoogle maana halisi ya neno bikini, then upime na huo mfano wako wa suti...uone ni jinsi gani ulivyoenda chaka
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Mmmmmmmmh
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    wanawake nao waache kuvaa ma bukta yanawa pwaya...........
     
  19. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    my argument was y men wear bikin and not how bikin looks like!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ukute wametengenezewa mashoga, basi ndo jemba zinaiga tu! Pheeeew...
     
Loading...