Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanatupiga mchanga wa macho kwa kutumia michezo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Sep 17, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania lazima tuamke.Tutambue kwamba mafisadi na washirika wao wanatumia kila njia kutufanya tusahau matatizo yetu ya msingi.Wanakazana sana kutumia michezo,kutuletea starehe mbali mbali katika harakati zao hizo chafu.Tuwe 'focused' katika vita yetu ya kuhakikisha kwamba kila aina ya uovu unatokomezwa katika jamii yetu.Tusidanganyike kamwe na udanganyifu wao.Mwisho tukumbuke kwamba mfarakano huu tunaouona sasa, umepangwa kwa nia ya kutusambaratisha.Ushahidi upo.Kwa hiyo tuwe waangalifu sana katika kutatua matatizo tuliyo nayo,tusije tukafika mahali tukauana wenyewe kwa wenyewe,ambao ndio mpango wao kwetu.
     
Loading...