Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaTech mnaonaje price ya iPad min kuanzia $330 mawazo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by i411, Oct 27, 2012.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi naona hawa jamaa Apple wanajiamini sana kuingia kwenye hii market ya 7" na kuuza kifaa chao for $330 wakati wengine wanaanzia $200. Hata mimi nilizania kitakuwa labda kuanzia $250. Lakini pia nataka kukumbusha hawa jamaa wa apple wao wanatenge vifaa ndo vinavyo waingiziaa hela sana kwenye biashara. Kina google na nexus 7 na amazone kindle wao kibiashara wanapata hela zaidi kwenye matangazo na biashara ya online kwahiyo wanaweza wakacompromise. Ukimwangalia sumsung naye analundo la mavifaaa anayotengeneza pia anaweza compromize hapa na bado akapata viprofite na kuwafurahisha wateja wake teyari alionao. Yangu hayo tuu lakini labda tusubirie mauzo report hapo monday au tuesday ya pre-oders.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata wangeuza $380 watu watanunua tu, hawa jamaa sijui wanatumia mzizi gani???
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kumbuka $330 ndo bei inapoanzia kwa ile ya Wifi only
    Screen Shot 2012-10-27 at 10.19.31 asubuhi.png
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Yah ni kweli

    kuna kitu kwenye demand kinaitwa past experience mtu atafkiria yani nimenunua iphone au ipad ya 16gb kwa usd 800 then hii inauzwa usd 300 akili ya average user lazma ataona very cheap (average user hawaangalii specs)

    I think zitauza sana tu
     
  5. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    apple wanajiamini sana. by the way wateja wake wapo, watauza tu.
     
  6. e

    emike JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi nasubiri google nexus 7 3g sijui itauzwaje us na hapa bongo, nahisi ndiyo itakua tab yangu ya kwanza!!!!!
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Bei utalia mkuu bora ununue online
     
  8. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    bado haijawa release market au? cha ajabu nini ktk hii kitu?
     
  9. Kileghe

    Kileghe JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2014
    Joined: Jul 2, 2014
    Messages: 234
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    chief nataka ninunue ipad kwa ajili ya matumizi ya chuo,sijaelewa wanavosema ipad min 1 ya wifi,je hizi za wifi hazitumii lini zetu za tigo voda na airtel au ni vipi.vipi lg g8.3 v500 wifi ukilinganisha na min apple
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Sep 17, 2014
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    kaka unayo laptop? kama huna achana na ipad tafuta laptop maana ipad ni simu yenye kioo kikubwa tu haitafanya mambo mengi.

    ipad mini wifi au lg gpad wifi inamaanisha haitaingia line. ila zipo ipad mini na tablet nyingi zinazoingia line sema tu zinakua na bei kubwa tofauti na za wifi
     
Loading...