Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanatamani Kifo Cha Internet

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Oct 17, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wanaichukia Internet.

    Wanatumia Internet kumhujumu Dr. Slaa. Tunatumia Internet kufahamu walichokifanya na hata walipofanyia conspiracy nzima.

    Tulianza na Windows 3.1, ikaja Windows 95, Ikaja Windows 98, Ikaja Windows 98SE, Ikaje Windows Me, Ikaja Windows NT, Ikaja Windows 2000Pro, Ikaja Windows XP, Ikaja Windows Vista, Sasa Tuko Windows 7.

    Mabadiliko yote haya yanahitaji Memory kubwa na CPU speed katika kipimo cha Mega. Fikra za Watanzania wa leo zipo katika kipimo cha Mega kama siyo Giga au Tera.

    Kutoka Linux Command-based mpaka Linux GUI version.

    Kutoka IDE mpaka SATA.

    Kutoka Floppy mpaka USB flash disk

    Mabadiliko haya ya mifumo ya Computer yako sambamba na mabadiliko ya kiufahamu wa binadamu wote na Watanzania kwa ujumla.

    Tunajua munachukia sana wale muliokuwa munawagandamiza kupata nafasi ya kutumia Internet si chini ya mara 7 kwa wiki.

    Wanatamani kuhujumu miundombinu ya Satellite. Hawana Ubavu

    Wanatamani kuhujumu hata Marine Cable ya SeaCom. Hawana ubavu.

    Kila kitu kina mwisho. Huu ni mwisho wa CCM!!

    DR. SLAA FOR LIFE
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Miaka hiyo ya 1980's tulianza na DOS then C: prompt!...

    Haya endelea.
     
  3. n

    ndeukoya Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatamani internet ingekuwa kwa viongozi wa chama na serikali tu a.k.a CCM, WATANZANIA WAMEAMKA
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka inaonekana mtaalamu wa masuala ya computer sana,....
    Bahati mbaya me mgeni sana jf sijui nikutafute vipi niibe "ufundi zaidi" toka kwako!!!!

    Nasoma b.sc in computer science
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    N/A
     
  6. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa.Walitaraji kila mtu atamsifu dkt.Slaa.Lakini looh! wanaomchambua Slaa kama mgombea asiyefaa ndio kwanza wanaongezeka !.
     
  7. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes Sure!
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na ufahamu ... ni utu, ubinaadamu, heshima na usawa ambao sisiem unavifanyia mchezo mbele ya mafisadi inaojaribu kuwafuga... Watanzania bora wanakuwa na kuogezeka kiufahamu sambamba na IT!!
     
  9. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Masikini! Najua hujui mambo ya IT. Lakini hata kiswahili cha kawaida pia hukielewi. Msiikimbie elimu dunia. Ah, haya.
     
  10. m

    mubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wengi wetu bado wako wanatumia Fortrans system of computing, kama .. Makamba, Kingunge, nA WENGINE WEWNGI SANA.... CCM NA VIJIJINI. MIND SET IKO NYAKATI HIZO ZA FORTRANS SYSTEM, WAKATI TUKO WINDOW 7
     
  11. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona unaonekana wa kijani wewe? Computer science bachelor usichojua nini kati ya aliyosema?
     
  12. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona unaonekana wa kijani wewe? Computer science bachelor usichojua nini kati ya aliyosema?
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    siku hizi tumehama kutoka kwenye flash disk to External Hd na tunatumia bluetooth as FTP kwa device kadhaa.
    Wanatamani kudelete lakini tunatumia recovery track kwa ku-reinstate files from emptied recycle-bin. Hawatoki mwaka huu nakwambia.
     
  14. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Count down imeanza, November 1-3 kutakuwa hakukaliki
     
  15. N

    Ngo JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hapo Nyumbani TZ hizi course za computer Science/ Information technology zinafundishwa kisawa sawa kweli? Siyo mtaalamu wa masuala ya Computer ila navyoona hapa Technologia inavyobadilika kila siku kila siku sidhani kama hapo kwetu wanaendana na huu mcaha mchaka. Any way, ndo mazingira tuliyozaliwa tunapata kile kinachopatikana, maana mbuzi anakula kulingana na urefu wa kamba yake.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ok,i got you thanks
     
Loading...