Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanatakiwa Engineers wa Electronis na Telecomunications

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAMMAMIA, Jan 27, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wanatakiwa haraka sana watu wenye sifa zilizotajwa kwenye mada hapo juu. Maelezo ya ziada ni:
    - Awe amemaliza chuo au college katika fani hizo.
    - Awe mkazi wa IRINGA, MBEYA, MTWARA na MWANZA
    - Si lazima uzoefu kwani mafunzo ya kazi yatatolewa.
    - Anayehitaji awasiliane kwa PM na View Profile: Mamushka - JamiiForums | The Home of Great Thinkers
     
  2. ELITIBISI

    ELITIBISI Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hasante mkuu!
     
  3. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Kwanini mtu aku PM weka mambo hadharani kwa kuweka kila kitu bayana!
     
  4. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anaandaa mazingira
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu, asante kwa ushauri wako, lakini mimi sio muhusika mkuu. Niliona ujumbe pahali nikaona niuweke hapa ili ikiwa wako wanaohitaji wafuatie maelekezo na wafuatilie kwa mhusika.
     
  6. J

    Jottish Mwijage New Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hapo ulipoona hata jina la kampuni hawakukupa aiseh....au hata namba zao za simu...???au njia yeyote ya kuwapata.???kwa sababu hapa hata hatujui tuanzie wapi
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kwenye tangazo nimeweka wapi ambako wanaotaka wanaweza kuPM kwa mhusika na kupatiwa maelezo zaidi. Unaweza kuPM link iliyopo hapojuu na ambayo pia ipo kwenye post hii:#1
     
  8. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa wote walio nitumia namba zao, maelekezo na maelezo yote kuhusu kampuni,
    nitawapatieni na jinsi ya kufanya.

    ANGALIZO

    please awe ni mtu wa eneo hilohilo lililotajwa, na pia awe amemaliza chuo na hajapata kazi bado.
     
  9. j

    joa Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toa data full ueleweke....................????
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Joa we si fundi magari mwenge sasa tronics na coms. Utazimudu kweli?karibu sana Ar joo
     
  11. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama data zilizotolewa hujazielewa, basi nadhani wewe si mlengwa.
     
Loading...