Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanatafutwa wakala wa POPO media (mikoani na wilayani)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by popo_tanzania, Oct 30, 2012.

  1. p

    popo_tanzania Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POPO media (wamiliki wa POPO.co.tz - The place to rent anything!) wanatafuta mawakala kutoka mikoa/ wilaya zote za Tanzania. Mawakala hawa wanatakiwa kuwa ni:
    - Vijana waliomaliza elimu ya sekondari (kidato cha nne) na kuendelea.
    - Wenye ujuzi wa computer na internet/ email.
    - Wenye ujuzi wa marketing/ ushawishi kwenye jamii inayomzunguka.

    Yeyote mwenye kukidhi vigezo hivyo hapo juu anaweza kuwasiliana nasi kupitia POPO.co.tz - The place to rent anything!, nenda kwenye page ya contact us. Andika Email yako, na kwenye your message andika jina lako kamili, elimu yako, kazi unayofanya kwa sasa na wilaya/ mkoa unaotokea.

    Kazi hii ni ya part-time sio full-time, so wote mnakaribishwe.

    --
    POPO Team
     
Loading...