Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanatafuta umaarufu wa kimataifa kwa kukaa uwanjani ili eti prince chalesi awaone

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pepombili, Nov 8, 2011.

  1. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii ya mwaka huu ni kali sana wamesikia prince anakuja arusha wakaamuwa kujiweka uwanjani eti wasikike maana jamaa alipewa dhamana akagoma kuichukuwa kumbe lengo lake lilikuwa abaki mahabusu ili wenziwe wakae uwanjani prince chalesi awaone kesho akienda arusha na kwa vile wao wako tayari kupokea ile kauli ya devidi kameruni ya kale kamchezo
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    masaburi
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Huo ni ukweli usiopingika.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    avoid the ignorant." (Qur'an 7:199)
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kun.du la Nape linak.unya.......
     
  6. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,454
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180

    masikini weeee..ndo uwezo wako wa mwisho wa kufkr huo au.?
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    @FaizaFoxy, : Dadangu, hata miie nimezaliwa na kulelewa ndani ya CCM. Nadhani tunahitaji mabadiliko. Sijui unafanya kazi serikalini, au wapi, Mie nafanya Private Sector, lakini baba yangu mzazi ni Waziri kwenye serikali ya Kikwete. Mama ni mtumishi wa serikali pia, lakini nakiri kwamba mabadiliko ni muhimu. Nimeondoka asubuhi na mapema kuja Arusha kujiunga na Wanaharakati na hali ambayo nimeikuta inasikitisha tamaa.

    Hebu fikiria tuliowapa madaraka wanavyojilimbikizia mali kwa wizi. Hebu tazama raia wa kawaida wanavyoonewa. Hali inatisha kwenye mahospitali, vyuo vikuu. Nchimbi katoa wapi utajiri wake, Loawassa, Chenge, Kikwete, Msekwa, Wakina Kinje Mwiru, Wakina Abdala kigoda listi ni ndefu. Watu wa EPA wanadunda mitaani, Richomnd hawajulikani. Dowans ni mapepo, TCRA, UDA listi ni ndefu aliyewajibishwa? Hakuna. liumba kaenda jela kwa sababu ya Demu siyo Ufisadi. Nchi gani hii Dada yangu? unachotetea ni nini? Ardhi inauzwa, rasilimali zetu zinachotwa, Rais ni kuzurura tu cha maana anachokifanyia taifa HAKUNA.

    Mahakama zetu hazina haki, polisi ni majambazi. Sasa tukimbilie wapi? siwezi kuiunga CCM mkono kwa maslahi ya familia yangu au Baba yangu. Ni heri tuishi maisha ya zamani ya umasikini badala ya kuishi kama watumwa. Sitaki nife leo na kuwaacha wanangu watumwa kwenye nchi yao. siwezi kamwe. Sijui unao watoto, ila kama unao, hebu niambie nchi watakayoishi bada ya miaka 10 CCM ikizidi kukaa madarakani ni nchi ya aina gani. Ukiwa na uwezo na nia, sidhani hata CCM ikiondoka utakosa kazi, lakini ukiwa mchafu, lazima utayaona mabadiliko kuwa machungu. Sijui hupo upande gani, nijuzi dadangu.

    Sijui wewe dada yangu au mdogo wangu ila hiyo haijalishi mimi ni (33) watoto wawili wakiume 7 na wakike 9 ambao naomba Mungu wakue na kusoma katika nchi yenye matumaini. Kwa sasa hata kama familia yangu ina uwezo wa kifedha, uwezo tulionao ni wa muda mfupi, kwani tumezungukwa na wengi masikini, kwa maana hiyo hakuna amani. Siwezi kuishi na kuitakasa CCM ni kuishi kitumwa. Na inaniuma sana kukuona kila mara ukishabikia CCM wakati unajua fika kwamba CCM inayumbisha nchi yetu. nilijifungua Aghakan, wewe sijui ulijifungua India lakini pia kumbuka mwanamke mwezio amejifungua kwenye sakafu Temeke.

    Siyo mshabiki wa CHADEMA ila hata kama mabadiliko yataletwa na chama kingine, mara 100 afadhali kuliko kubaki kwenye utawala wa CCM. Sitazami maslahi yangu, natazama Maslahi ya watoto wangu na vitukuu vyao. Samahani sana lakini huo ndio ukweli wa mambo, nadhani kwenye utetezi wako wa CCM fikiria ukweli wa mambo. Ukiniita muhasi, basi waasi watakuwa wengi sana ndani ya CCM. Kama vipi mjadala uendelee....
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Faiza hatakujibu. Yeye kwake CCM ni Kikwete. Akishaondoka Kikwete basi na yeye ataacha kuishabikia CCM.
     
  9. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 295
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kama 10% tu ya wanachama wa cdm mnaongea hivi, 90% ya wa tz wangelikwisha amua ccm basi, lakini nyinyi dini.............udini....dini......
     
  10. m

    maselef JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vema ukafikiri mbele ya pua yako
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pepombili you are stupid. Wewe ndiye unayemwabudia huyo mtoto wa mwizi wa kike wa Uingereza. Kwani Charles akiwaona atawaongezea nini kama siyo mawazo yako mgando. Kumbaff sana.
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada: Unafikiria kiungo tofauti Na kichwa.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Udini kauleta Kikwete. Na sasa kuna mavuvuzela wake akina Faiza hawana la kufanya ila kuvuvuzela tu.
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii dadaangu...
    'Ukombozi/haki huletewi kitandani inadaiwa'...Dr Slaa
     
  15. J

    Japhet Mosi JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pepombili na Faizafoxy sipendi niwaite "MASABURI" ila nawaomba kama hamjasoma muingie darasani maana hamjachelewa na iwapo mna "degrees" basi hivyo vyuo mlivyograduate vina walakini mkubwa sana. Nawaomba watu wenye mawazo kama UHURU1 waongezeke humu jamvini ili wawasaidie wenzetu wenye akili mgando kama "PEPOMBILI na FAIZAFOXY". Ingekuwa enzi za Joseph Stalin adhabu yenu ni "GAS CHAMBER" wala hakuna trial kabisa. Asanteni. Naomba kuwasilisha.
     
  16. m

    makaptula Senior Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tutafika kweli kama watu wenyewe ndo vichwa mgando kama huyu jamaa?
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe unapepo wawili? ndio maana ardguments zako zimepinda.
     
  18. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kweli vilaza wengi, na wewe ni miongoni mwao,mchumia tumbo mkubwa,msaliti usie na mana,masaburi we
     
  19. N

    Noel Kwai Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalieni threads zingine ni za mashetani si lazima kuzitolea maoni mtapoteza uwezo wa kufikiri .
     
  20. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    umenena kweli kabisa anaye kataa analake jambo
     
Loading...