Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahmood, Oct 30, 2009.

  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Wanasiasa 40 walipata ajali mbaya sana porini,na baada ya ajali hiyo alitokea mkulima mmoja na alipoona hivyo alichimba shimo kubwa na kuwazika wote kwa pamoja.
    Baadaye polisi walikuja eneo la tukio na kumkuta huyo mkulima na kuanza kumhoji kuhusiana na ajali hiyo pamoja na maiti.
    na mahojiano yalikuwa hivi:-

    Polisi :- Uliona ajali jinsi ilivyotokea?
    Mkulima :- Hapana, nilikuta imeshatokea na maiti zimezagaa..
    Polisi :- Zipo wapi maiti?
    Mkulima :- Nimezizika
    Polisi :- Una uhakika wote walikua wamekufa?
    Mkulima Kuna wengine walikuwa wanalalamika kwamba hawajafa lakini si unajua wanasiasa walivyo waongo!!! mi nikajua tu wanadanganya nikawazika wote.

     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hee, basi na mzee mwenyewe alikuwa Mtanzania, maana hawa ndo wamezowea kuukubali uwongo wa wanasiasa, wanadanganywa na kuamini hata upupu!...te..he..te...
     
  3. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    You are welcome pakajimmy.
     
Loading...