Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wetu ni wajinga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Freddy81, Sep 28, 2009.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio kwani uongo? Hawajui kama kwa sasa siasa ni sayansi, wao wanajua kubwabwaja ndio siasa yenyewe..hawafanyi utafiti, wanatoa data za uongo kabisa ili wananchi wazipende, hawoni hata kidogo kama maamuzi wanayofanya yanaleta athari zipi katika jamii,

    Zamani tulisema kuwa mpira ndo mchezo wa wajinga..lakini sasa SIASA NDIO MCHEZO WA WAJINGA.

    Mnasemaje?
     
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Please qualify your statement, at least gives some examples of where you think wanasiasa wetu wamebwabaja tu ukionyesha the truth compared to what they said. You can't just post such type of statement without any justificaton.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Mimi nasema hivi: wanasiasa wetu ni akisi yetu sisi wenyewe wananchi kwa sababu wanatoka kwenye bwawa hilo hilo tulilomo sisi. Kwa hiyo basi, kama wao ni wajinga na sisi ni wajinga vilevile. Wanasiasa ni viongozi na wanaongoza wananchi na nijuavyo mimi mjinga hawezi kumwongoza mwerevu hata siku moja achilia mbali miaka nenda rudi. Kwa kifupi Miafrika ni mijinga!!!!
     
  4. Freddy81

    Freddy81 Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanasiasa ni pamoja na yale yote yanayoshiriki kwenye siasa.
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,577
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    Mimi nashangaa mnasema wajinga wakati nynyi ndo mliowachagua sasa hapa mjinga ni nani?mwerevu atachaguaje mjinga bwana?
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwaruhusu kufanya hayo wanayofanya huku tukiwanyamazia au kuendelea kuwachagua haohao, WAO NI WEREVU SISI NDIO WAJINGA.
     
  7. Freddy81

    Freddy81 Member

    #7
    Sep 29, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wajinga ni wote
     
  8. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sisi ni wajinga zaidi wao ni afadhali na sisi ndio maana tumewapa kura zetu. Katika kundi letu lote tumeona wao ndio afadhali ndio maana tunawaunga mkono kila mara na uchaguzi ujao tutawapa tena kwa kukubali hayo wanayotufanyia.
     
  9. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #9
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    safi sana mkuu J.
    unajua bwana kitendo cha Mtu kuwa mjinga ni kutojua kama yeye ni mjinga. tatizo la sie miafrika ni kwamba mingi yetu hatujijui kwamba ni mijinga ndo maana ni mijinga. siku tukija kujua kwamba sisi ni wajinga basi hatutakua wajinga.
    tunalalamika kwamba wanasiasa wanatuona sisi ni wajinga, lakini sisi wenyewe hatujioni kwamba ni wajinga. wakati khanga na tshirts zinapogawiwa kwenye kampeni, watu wengi hawajui kwamba wanafanya ujinga wanapokubali kubadilishana zawadi na hizo kura zao kwahiyo wanaendelea kuwa wajinga.
    tufanye nini basi? sisi wachache ambao tumeshajijua kwamba ni wajinga kwa kitendo chetu cha kukipigia kura CCM na kikatufikisha hapa tulipo tuwasaidie kuwaelimisha wadanganyika wengine KUJIJUA kwamba wao ni wajinga ili watoke kwenye ujinga. wakishatoka kwenye ujinga hawatachagua ujinga. matokeo yake hatutakuwa na viongozi wajinga kama mtoa hoja alivyotanabaisha hapo juu.
    asanteni
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .
    miaka ipi hiyo mlikuwa mnatumia huu msemo?mimi sina kumbukumbu!



    ........mimi nadhani SIASA NI MCHEZO WANAOCHEZEWA WAJINGA!kibongo bongo lakini
     
  11. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Na ukiwa wewe ni mjinga, hujui jinsi gani ujinga wako haujulikani na wajinga ndio unakua mjinga zaidi ya wajinga wote kiasi cha kutuma ujinga wako kwenye forum.
     
  12. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIASA NI MCHEZO WANAOCHEZEWA WAJINGA!

    bravo!!!!!
    wa mbagala,kipawa,musoma na wengine tutasahau machungu yetu next election????????
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    hapana jamani ....mi nadhani siasa sio mchezo wa wajinga ila wajinga ndio waliwao....yule anaekubali kudanganywa ndio mjinga.....mfano wewe mwandishi kila mwaka unaichagua ccm pamoja na madudu yote zaidi ya miaka 40 tangu uhuru wewe ndio mjinga.mwanasiasa ni mwelevu kwasababu amefanikiwa kukurubuni..........siasa ni mchezo mzuri ila tatizo kuna rafu nyingi kwenye huu mchezo....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kipindi Mwalimu akiwa hai, Arusha walimchangua Makongoro Nyerere..Nyerere aliwaambia watu wa arusha ni wajinga kwa kumchangua Makongoro...akafanya fitina akamtoa ubunge mpaka leo huwa najiuliza kwani aliwaambia wakazi wa arusha ni wajinga kwa kumchangua mwanae...labda leo nitapata jibu
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    wewe unaechagua wajinga ndio mjinga........na mwanasiasa naepata 85% ya kura za wajinga ni mjinga pia....
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani ulitakiwa kusema katiak heading yako kuwa viongozi wetu wanachaguliwa na wananchi wajinga.
     
Loading...