Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wanasemaje kuhusu hili ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Iga, Jul 1, 2009.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HIVI viongozi na WABUNGE wetu wanajua kwamba mtu anayetaka kusoma toka kwenye internet masomo kama ya Lugha, Dini na mengineyo ambayo yanawasilishwa kwa sauti ISP wa Kitanzania hawaruhsu na wakiruhusu wanakomba fedha yote iliyopo kwenye akaunti ya mtu ?

    Je, wanajua kwamba ni gharama kubwa sana kudownload kitu chochote toka kwenye mtandao wa TTCL na ni mbwembwe zao mbalimbali hazimridhishi mteja maana kinachojaliwa hapa ni huduma bora na nafuu lakini wao sio hivyo ?

    Hivi kuna nchi yoyote duniani inayochaji intaneti kutokana na jinsi mtu anayodownload vitu kweli ? Au huu ni wizi wa kimachomacho kama sio wa kimkonomkono?

    Nchi hivi itaendelea kwa kuwa na DATA PROVIDERS NA INTERNET SERVICE PROVIDERS ambao wamekalia kuwakomoa watumiaji wachache waliopo kama vile TANESCO inavyokufa na kuwaua wateja waliopo ?????
    Attention, Account Holder,
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inahuzunisha sana labda kuna hiyo agenda ya mkonga wa mawasiliano na kampuni mpya ya sasatel naona wao wana technologia mpya ya simu
     
Loading...