Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wananyemelea Jimbo la Mwakyembe Kyela!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Feb 26, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kundi la wanasiasa wamejitokeza na kujifanya wanajali afya ya Mwakyembe wakati hawamujuli hali Jk ambaye amekuwa anaanguka.Ju
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyaambaaaafuuu saana wwe! Kichwa full kamasi badala ya ubongo.
     
  3. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Juzi mgomo wa Madaktari umetokea watu wamekufa sana lakini wanasiasa haohao walikuwa wanadai posho badala ya kuwaokoa wagonjwa.Hakuna Mbunge hata mmoja aliyejitokeza kuwatetea wagonjwa isipokuwa Wanaharakati ambao hadi leo wana kesi na hakuna Mbunge anaye watetea.Leo hii Mwakyembe anaumwa lakini kuna jitihada za makala kumushauri aondoke ccm ili uchaguzi uitishwe wapate madaraka!Dkt Mwakyembe angalia sana watu wanataka ufe au uhame ccm ili wakae walitwaye jimbo lako.Kuna wagonjwa wawili Mby lakini Mwakyembe anaonekana yupo karibu kufa na ndiyo maana watu wananyemele jimbo.Hapa ni sawa na mwanaume mwenye wake wengi anapoumwa wake zake huwa wanakuwa karibu kutoa huduma kunyemelea mali.Jamani huu ni uawaji.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mwamakula ugonile..imbombo ngafu
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,166
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    hujaelewaka
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nguvu niliyotumia kufungua ndio nafunga nayo hiyo hiyo.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    elyasi mwanjala, yule mwenye radio kyela, dada yao kina mwamunyange kwa upande wa ccm, upande wa cdm mimi apa
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mwanjala kibaraka wa lowasa.
    chadema karibu kyela.
     
  9. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hii kauli ya jimbo la fulani ..........?!$&)(;:/ hati miliki majimbo yamekuwa Kama mashamba AMA viwanja eti jimbo la Fulani aghh! sipendi
     
Loading...