Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wanamwogopa mungu kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JIKO LA SHAMBA, Apr 26, 2011.

  1. J

    JIKO LA SHAMBA Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani nisaidieni kujua. Hawa wanasiasa wetu mara nyingi wanahubiri wasiyoyaamini
    wenyewe na hawajali wanaowarepresent. Hivi kweli hawa watu wana dini na wanamwogo mungu?pa
     
  2. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mkuu yepi wasioyaamini? Em jaribu kuwa wazi ili wachangagiaji wajue nn wachangie..
    Mi nadhan hofu ya Mungu ya kweli haiko ndani yao.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanasiasa hawana shida na kwenda mbinguni/peponi, hata yule wa mlima wa moto anahadaa waumini wake! Kwenye siasa zetu hasa za kiafrika hakuna sincerity, zaidi ni kudanganya ili tu the end justifies the means! Wakimwogopa Mungu hawawezi kuendesha mashangingi!
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Mi sifikiri kwamba wanasiasa wanamwogopa mungu, bali, kama mungu yupo, labda yeye ndiye anayewaogopa wanasiasa.

    Kwa sababu uta explain vipi mijitu inakwiba mamilioni ya dola huku nchi zao masikini, watoto wadogo wanakufa ?

    This just goes to show that "mungu" is a man made myth.
     
  5. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kumwogopa Mungu kwa sababu hata njia walizopatia hizo nafasi za kisiasa wengi wao ni kinyume na mapenzi ya Mungu. :A S 39:
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa namna wanavyopenda mali hujisahau na kufikiri mungu ni mali!!!!!!
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawamuogopi Mungu na siku ya mwisho HAWAIOGOPI.
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wengi wao hawamwogopi Mungu. Wanatamani hata kumbinafsisha awe wa kwao peke yao!
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wahasibu wana kanuni moja inaitwa "Conservatisim". Mtu ukikabiliwa na "options" mbili, moja inaweza kukuletea matukio mazuri, na nyingine mabaya kanuni hii inakutaka ufanye maamuzi "as if" kile kibaya ndicho kitakachokutokea.

    Ushauri wa bure kwako na wenye mtazamo kama wako kuhusu Mungu: Bora ufanye maamuzi yako ukitegemea kuwa kuna Mungu halafu uje uone kuwa hayupo KULIKO kuamua hayuko halafu umkute.
     
Loading...