Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa waliowika 2009

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Dec 31, 2009.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu

    Kwanza niwatakie heri ya mwaka mpya na pili niwape pole kwa magumu yaote yaliyowapata 2009.

    Tukiwa tunauaga mwaka 2009 na kuukaribisha 2010 ni vema tukajadili wanasiasa waliowika mwaka 2009.Mimi naanza na wachache wengine mtanisaidia.Nawataja kwa majina bila kujali anatoka chama gani.

    1. Freeman Mbowe
    2. Dk Slaa
    3. Zitto Kabwe
    4. Harrison Mwakyembe
    5.Nape Nnauye
    6. Sophia Simba
    7.John Mnyika
    8.Anna Kilango
    9.Shibuda
    10.Halima Mdee
    11.Mrema Lyatonga
    12.David Kafulila


    Hii orodha haiko inorder majiana yametajwa tu kishaghla bagala.
     
  2. T

    Tanzania Senior Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri itakuwa vizuri kama utaweka maana ya neno kuwika. Kwani ukisema Dr. Slaa, Mwakyembe kawika na Sophia Simba kawika. They can be in the same list.
    My concern.
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mwafrika umedata.

    Hivi kwa nini tuna wa idolize sana wanasias?

    And then we wonder why everybody wants to be an MP.
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ukisema wanasiasa waliowika na ukamuweka Sophia Simba inamaana kuwika huko ni kuonekana kwenye vyombo vya habari na kuandikwa sana basi kama ni hivyo usiwasahau hawa:

    1.Rostam Aziz-----------Richmond,Kagoda na Dowans
    2.Edward Lowasa-------Richmonduli i mean Richmond
    3.Samuel Sitta----------Sakata na CCM la kutaka kufukuzwa uanachama
    4.Karamagi--------------Richmond na TICT
    5.Masha----------------Sakata lake na Mengi,Vitambulisho na IMMA
    6.Anna Kilango----------Tuzo kutoka Marekani
    7.Shukuru Kawambwa----TRL na Barabara ilioanza kujengwa kabla ya Budget
    8---------
    9---------
    10----------
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bluray,

    Najaribu kusafisha ubongo wangu (sio akili, narudia tena, sio akili kama aliyopimwa Kikwete) kabla ya mwaka mpya wa kirumi haujaanza.
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mwafrika umedata square,

    Uliposema "Kirumi" umenigusa, hata mie nilikuwa natafakari, hivi huu mwaka mpya sio wetu, sie tunajua mwaka mpya wetu unaanza lini? Au hata tunao?

    Halafu mbona sijasikia list ya wasanifu majengo ya mwaka 2009, au madaktari etc.

    Kwetu kama si wacheza mpira basi ni wanamuziki na wanasiasa, wasanii watupu.

    Hamna mtu mwenye profession isiyo sanaa tunayeweza kumuenzi!
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwaka wetu waafrika ninahisi tunao, nimemwona companero kwa mbali akisoma hii thread na itabidi nimpigie simu aje kusaidia hapa.

    Bluray,

    Labda wale jamaa wa TPN wanaweza kufanya kitu kama hii wakipenda. Mimi nawafagilia sana jamaa wa TPN (ingawa niliikimbia ile thread yao bila sababu yoyote) kwa kile wanachojaribu kufanya na nitajaribu kuwaomba waanzishe vitu kama hivi kwa ajili ya mapro ambao sio wasanii au wanasiasa.
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hizi theads zina mi idea kibao ambayo kama watu wenye kujua kuchota hapa watachota sana.
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amen
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwa ha ha ha,

    Eti kiboko, kama huko porrraandi upupu ndio mnaita viboko basi afadhali mrudi soviet union tu maana mmeishiwa.

    So far, huu ni mwanzo tu wa hii mechi.

    mwafrika

    vs

    Samwel/Magoli/Mkulima/Mkama/Bambumbile/msauzi/lugombo/Mtanzania/Mwakalinga + Sikonge/Muheza

    **** Matokeo yatakuwa uchaguzi mwakani.

    Hayo ya kusema poland ni shida unayasema wewe.
     
  11. L

    Lugombo Member

    #11
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mwafrika ushauri wa bure pumzisha akili yako na itumie kwa yanayojenga na sio kubomoa.

    Una haki ya kuniita mimi jina lolote ulitakalo, heri ya mwaka mpya na mwenyezi akuzidishie busara na kukupungizia ujinga.
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante Lugombo
     
  13. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #13
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jogoo huwika kukipambazuka, kama kuna jogoo kawika wakati bado kuna giza totoro, kuna tatizo hapo.
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shhhh, punguza sauti watakusikia

     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Jan 2, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu kwa kwelimeniacha hoi,meipoteza kabisa mada.Hivi ni kwanini lakini?lengo la kuiharibu hii madani nini hasa?My friend Mwafika na timu yakonaomba mnijibu.
     
Loading...