Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wa Tanzania yetu wanatufundisha nini....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by comson, Aug 25, 2011.

  1. comson

    comson JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida kwa mtoto kujifunza kutoka kwa mkubwa wake (imitation) au kwa kuiga kutoka kwa yule ampendaye (modelling)...

    Hv kwa hawa wanasiasa wetu tunajifunza nini...! Kwa mfano: Inashangaza kwa nchi kama tz kujadili na kuunda tume ya kujadili kurudishwa kwa chura wa kiwira... wakati nchi iko kwenye giza....

    Mwanasiasa anashindwa kujibu hoja na kubaki bungeni anachekacheka tu bila ya sababu na hoja ajaitolea majibu ya kuridhisha..; ref: bajeti ya wizara ya katiba na sheria... LISSU V/S waziri wa sheria...yaani kajibu nothing kwa lissu na ana wasiwasi.....
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la viongozi wetu, hawaangalii uzito wa hoja, wao wanachoangalia ninani katoa hoja.
    Hivyo basi hoja inaweza ikawa ya muhimu na maana kwa taifa lakini ikabezwa kwa sababu tu imetolewa na upinzani.
     
  3. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanatufundisha ukiiba, usiibe kidogo.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wanatufundisha kuwa siasa si ngumu. Hazihitaj akili. Ukichoka unalala.
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Liwasira na Komba wanataka kuleta hoja binafsi ya kuwepo na Sleeping allowance.
     
  6. s

    smz JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwamba usiogope kuiba kwani wakishtuka inaundwa tume kwanza. Ikishaleta ripoti hadi bunge likae, liijadili na mwisho unaambiwa "Jivue Gamba". Unaachia ngazi Unaenda kula vyako tratiiiibu.
     
Loading...